หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: barcode label นี้ชื่อ Font อะไร ?  (อ่าน 5166 ครั้ง)
พอดีที่ทำงานเจอปัญหาว่าต้องทำ label barcode เอง ก็เลยอยากได้ Font แบบรูปข้างล่าง ผมลองเข้าไปค้นหาจาก หลายๆ เวบแล้วก็ยังไม่เจอ ก็เลยอยากให้พี่น้อง ช่วยหาหรือแนะนำว่าผมจะดาวน์โหลดได้จากที่ไหนครับ
(หลักๆก็คือ เอาให้เหมือนนี้เลย แต่ถ้าไม่ได้ก็เอาคล้ายๆ ก็ได้ครับ แต่พยายามเอาเลขศูนย์ให้มีขีดคั่นกลางนะครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ก.ย. 2007, 12:02 น. โดย seantun » บันทึกการเข้า
ลุย!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่ผมเคยใช้ชื่อว่า barcode font, C39HrP24DhTt, C39HrP36DlTt ประมาณเนี่ยครับ โห เอา Font มาเพิ่มให้ดูไม่ใช้รู้ได้ไหม  (อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2007, 11:50 น. โดย nai_tao » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]