หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: เมล์นรก..หมียกล้อ  (อ่าน 9970 ครั้ง)
ตกลงนี่คือสาเหตุที่ช่วงนี้อรผมสั้นใช่มิ

นั่นเพราะอรป่วยค่า  ชิ

หมอแมวแกล้งงง  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เล่าไรหมี

เห็นกะตา

อ๊าย อาย เลยทำเป็นไม่รู้จักกันค่ะ  เอือม

ฮ่าๆ ฮือๆ
 กร๊าก กร๊าก :30:พี่อรเค้าตัวสูง

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ชีวิตชาวกรุงเืืทพ  ง่ะ
(ไม่ชอบกรุงเทพเรื่องการจราจรจริงๆนะ กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โถ่กิ้วโดนบ่อยมากเลยนะพัดลมปั่นหัวเนี่ย   นับประสาอะไรกะพี่อร   ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้าคนขับเหมือนป๋าเทพรึเปล่าอิ๋ม

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เล่าไรหมี

เห็นกะตา

อ๊าย อาย เลยทำเป็นไม่รู้จักกันค่ะ  เอือม

เ็ห็้นเราะ  โวย

ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 2 3 [4]