หน้า: 1 2 3 4 [5]

ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารเสริม  (อ่าน 18933 ครั้ง)
อาจารย์ที่ผมไปคุยด้วยก็บอกให้ผมกินน้ำมันตับปลา ซึ่งแต่ก่อนก็เหมือนมีให้กิน เพื่อนเอามาให้บ้าง แล้วก็แนะนำงาดำ

แต่ก่อนแม่ก็ซื้อแบรนด์ให้ แต่ถ้ามันถูกหน่อย (จากขวดละ 40 เหลือสัก 20) ก็จะพอกินแบบสบายใจหน่อย
แต่นี่กินทีละครั้ง ต้องแทบเลียฝาขวดเลย  คริคริ

แบรนด์เม็ดอยู่ในตู้เย็น อยากกินเหมือนกัน เสียดาย ไม่ใช่มันไม่อร่อย แต่ไม่มีเวลาได้กิน

เค้าว่าอยากตัวอ้วนขึ้น ให้กินน้ำมันตับปลานี่

จะได้เจริญอาหาร เห็นพี่สาวซื้อกินอืม บวมขึ้นมาหน่อย

Las Noches Rubicundior
อุ้ยจริงเหรอ นั่งกินวิตามินบีรวมอยู่ตั้งนาน  ว้าววว

เอ้า

เค้ารู้กันทั่วบ้านทั่วเมือง ไม่รู้หรอกเหรอ  เกย์แอบ ฮี่ๆ

ไม่รู้ครับ  หมีโหดดดด/ รู้แต่เรื่องรถไฟ อืมมมมห์

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง

งั้นไปดูหนังผีรถไฟ เถอะค่ะ  หมีโหดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง  ลันล้า

อรทาน lifepack ค่ะ ของNU SKIN
แม่ซื้อมา กินมานานเป็นปีแล้วค่ะ

ผลที่ได้รับคือ ขี้คล่องขึ้นมากมาย
(เพราะมีส่วนผสมของผัก)

กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เคยกินวิตามินบีรวม ของแบล็กมอร์ช่วงสอบแอดมิชชั่น ก็รู้สึกดีนะครับ
เวลาอ่านหนังสือดึกๆ ตื่นเช้าก็ไม่ค่อยเบลอ ไม่รู้มันเกี่ยวกันไหม
แต่เป็นคนดื่มน้ำน้อยอยู่แล้ว เวลาฉี่ทีนี่เหมือนน้ำเก๊กฮวยเลยครับ เหลืองเลยทีเดียว

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
อ้าว ของผมก็ของแบล็กมอ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยกินแล้ว กินแล้วฉี่เหลืองมากน่ากลัว  อี๋~  เดี๋ยวต้องไปกินซะหน่อย

แบล็คมอร์ซื้อมาสองปีแล้วค่ะ แต่เพิ่งมากินเอา ต้นเดือนกันยานี้เอง
หมดอายุปี2008 ไม่รู้จะกินหมดทันรึเปล่าเลย

กินยาเพิ่มธาตุเหล็กอยู่อีกตัว

there are no regrets in life, just lessons . .
ตอนแรกๆก็จะกินน้ำมันตับปลาอยู่ครับ
แต่พี่เขาแนะนำวิตามินบีมากกว่า
พักหลังๆไม่ค่อยได้กินเลยครับ
เพราะทรัพย์จางขนาดหนัก  ง่ะ

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
หน้า: 1 2 3 4 [5]