หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: อาหารเสริม  (อ่าน 18937 ครั้ง)
กินเบียร์มันขม กินนมดีกว่า  หื่น

(ท้ายรถสิบล้อเค้าเขียนไว้อ่ะ  ฮี่...)

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)

สิบล้อเมื่อ 25 ปีก่อนหน่ะเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
กินบรเพ็ดจริง ๆ หรือเปล่าคะ...หรือว่ามันเป็นมุก   เหวอ

เคยกินแต่แบบแคปซูลอ่ะครับ (ลุงผมแกกินอยู่ ก็เลยขอแบ่งมา) เป็นบรเพ็ดบดที่ใส่แคปซูล ไปซื้อที่ร้านขายยาเจ้ากรมเป๋อ เลยสี่แยกวัดตึกไปนิดเดียว (นั่งสาย 7 จากหัวลำโพง)

ปล.บรเพ็ดบดกับตัวแคปซูลมันแยกกันครับ ต้องมาบรรจุใส่แคปซูลเอง

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เคยกินบรเพ็ดแช่อิ่มไหม

หวานกรอบ ๆ อร่อยดี
ตอนเด็กมีคุณยายคนหนึ่งทำให้กินบ่อย
ยายแกบอกเป็นยาแก้เสมหะ  ยิ้มน่ารัก

สิบล้อเมื่อ 25 ปีก่อนหน่ะเหรอคะ  กรี๊ดดดดด

เอือม

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)
เคยกินบรเพ็ดแช่อิ่มไหม

หวานกรอบ ๆ อร่อยดี
ตอนเด็กมีคุณยายคนหนึ่งทำให้กินบ่อย
ยายแกบอกเป็นยาแก้เสมหะ  ยิ้มน่ารัก
  งง เคยเห็นแต่เขาเอาไปแช่น้ำผึ้งครับ เอาไปแช่หมีเล็กยังไม่เคยเห็น  ไอ้มืดหมี

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ชอบกินน้ำมันตับปลาครับ แบบที่เป็นสีขาว คาวดี   เจ๋ง
แต่ปัจจุบันไม่มีแล้วมีแต่สีส้ม เลยเลิกกิน ฮิ้ววว

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
สีขาว  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
คาวดี  เกย์แอบ
เคยอ่านเจอว่า กินวิตามินซีสังเคราะนานๆจะทำให้เลือดจางมันจริงรึเปล่าครับ  งง

น้ำมันตับหนุ่ม  หื่น

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
เอาไว้ช่วยในการย่อยสลายหัวใจสาวๆ  ฮี่...
 อ้วก

เลวยั้นเงา
ไปต่อไม่ถูกเลยครับ  ฮือๆ~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
 (แจ๋ว แจ๋ว)
หน้า: 1 2 3 [4] 5