หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสาวกใหม่ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 10885 ครั้ง)
แล้วมันจะมีโอกาสให้แปะเรอะ กลัวแต่ไอ้ครึ่งหมู่บ้านจะไม่พอจับอะดิ  เหลือบ

เกย์ออก เมื่อเวลาเหมาะสมจะเห็นเอง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยินดีต้อนรับ

นารูโตะคนใหม่

แล้วจักรีจะทันเหรอนี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 21:24 น. โดย โอ๋ ระจันฯ » บันทึกการเข้า

สวัสดี ครับ ครุคาคาชิ   ปะ ไปฝึกวิชากัน   หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีไปรีดเร้นจักระ มาก่อนนะจักรี

สวัสดี ครับ ครุคาคาชิ   ปะ ไปฝึกวิชากัน   หมีโหดดดด

วิชาที่ จิไรยะ แต่งนะเหรอ เกย์แอบ

อะจึ๋ยๆ สวรรค์รำไร  หื่น

ปฮ.  ตอนใหม่ล่าสุด แบบสุดๆ มาแล้วนะเฟิร์นอ่านยัง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ถ้าเรื่องของเพน อ่านแล้ว  แป๊ะยิ้ม/

Las Noches Rubicundior

ปาอิน  กรี๊ดดดดด

ปินอา  กรี๊ดดดดด ต้องผวนชิมิ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 [3]