หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสาวกใหม่ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 10886 ครั้ง)
แล้วไอ้ตัวระเบิด (ในบูม) มันไม่เท่ากับนารุโตะสัก 50 ตัวรวมกันเลยเรอะ
พลังต่างชั้นกันเห็นๆ เลย

รอดูเมื่อไหร่มันจะเอาหางเหิงมาใช้ซะที

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดอิดาระค่ะ อันนั้นมันระเบิดค่ะ

สู้กันซาสึเกะยังรอด

แต่กระสุนวงจักรลูกบอลยักษ์ ของนารูโตะนี่

ชื่อไรนะพวกแสงอุษาโดนทีเดียวเดี้ยง  ฮี่ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 21:08 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
แลกกับแขนที่เกือบพิการ ง่ะ
แถมยังถูกห้ามใช้ แล้วจะฝึกให้มันลำบากทำไม
เฮ้ๆ เฟริน
สังเกตสิ ตูพยายามจะไม่สปอยล์แล้วนะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เฮ้ๆ พี่แอน เค้าก็ปล่าวสปอยล์นะ ง่ะ

แล้วไอ้ข้างบนนั่นล่ะ หมีโหดดดด
คนไม่อ่านบูมตายพอดี

อ้าว ในบูม

ไปถึงซาสึเกะสู้กับเดอิดาระแล้วนี่คะ  หมีโหดดดด

ไอ้ที่นารูโตะสู้นู่นมันตั้งแต่ตอน ชิกามารุฆ่าแสงอุษานู้น  หมีโหดดดด

[ธรรมดาบูม 40 บาท ยืมเพื่อนอ่านไม่ซื้อ ฮี่ๆ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 21:08 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

เดี๋ยวจะต้องมีคนเข้ามาบอกว่าไม่ได้อ่านบูมก็ซวย ถูกสปอยล์เข้ามาบ่น
เอาเป็นว่า ผมอ่านแค่ เล่ม สามสิบผมก็รู้อัพเดทเท่าคนอื่นหมดแล้ว ละกัน  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ผมยอมรับผิดแล้วครับ   ไหว้

ตั้งแต่นารูโตะโตมานี่ห้ามคุยเลยนะ  ไหว้

สวัสดีสมาชิกใหม่

แต่ไอ้ตัวระเบิดนั่นตายแล้วนะครับ

เอือม

เด็กผู้หญิงที่ชอบนารุโตะ  เขาไม่มีแววตาเลยนะนั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตูเผลอ อ่านเลยแสร๋ดดดดดด  ฮือๆ~

ปั้นเสร็จก็เอาร่างแยกที่เหลืออีกครึ่งหมู่บ้านไปล้อมจับคนร้าย 

จับได้แล้วก็ให้ร่างแยกตัวจริง เอาลูกบอลไปแปะ แล้ววิ่งหนีออกมา หมีโหดดดด

แล้วมันจะมีโอกาสให้แปะเรอะ กลัวแต่ไอ้ครึ่งหมู่บ้านจะไม่พอจับอะดิ  เหลือบ

(ลายเซ็นสั้นๆ ก็พอครับ)
UnknowPerson

สมัครสาวกมาใหม่หรือเปล่าครับ ไปที่กระจู๋แนะนำตัว ไปแนะนำตัวกันหน่อยไหม?
ยินดีต้อนรับครับ  เจ๋ง
หน้า: 1 [2] 3