หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสาวกใหม่ขอแนะนำตัวครับ  (อ่าน 10883 ครั้ง)
ขอแนะนำตัวนะครับ
เรียกผมว่า orange946 แล้วกันนะครับ  ยิ้มน่ารัก
เรียนระดับมัธยมศึกษาปีที่ ๑ นะครับ
เหตุผลที่ผมสมัครเป็นสาวกของเว็บ ฟ๐นท์.คอมก็เพราะว่า...
เว็บไซต์นี้น่าสนใจ มีฟอนท์ให้เลือกไปดาวน์โหลดมากมาย
และยังสามารถคุยผ่านเว็บบอร์ดได้ด้วย

ยังไงผมก็ขอฝากตัวกับทุกๆคนเลยนะครับ

ขอบคุณครับ ยิ้มน่ารัก
ยินดีต้อนรับครับ ยิ้มน่ารัก
อ่านกติกาด้านบนของฟอรั่มได้เลยจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีต้อนรับค่ะ  ยิ้มน่ารัก
แนะนำตัวบนกระจู๋ึขึ้ยหิ้งด้วยนะคะ  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผม ชอบ จิโนะมากกว่านะ  ที่ใช้แมลงอ่ะ  หมีโหดดดด

อ้าวจะกลายเป็นจู๋  นารุโตะอีกแระ เห็น จู๋ สมาชิกใหม่เป็นไม่ได้เลย  ฮิ้ววว

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่รู้แหละ ชิกามารุเก่งสุด ชิ

อ้าว แก้ไขเพิ่มทำไม ตูคิดว่าตูทันแล้วนะ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ผมอยากรู้จริงๆ ไอ้คนที่ใช้แมลง มันไม่เก่งตรงไหนทำไมคนเขียนถึงลืมมัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ชิกามารุตัวเตี้ย  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 21:09 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

Las Noches Rubicundior
ไม่รู้แหละ ชิกามารุเก่งสุด ชิ

อ้าว แก้ไขเพิ่มทำไม ตูคิดว่าตูทันแล้วนะ โวย

ฮ่าๆ ผมกลัวไม่มีใครทัน  กร๊าก

ผมอยากรู้จริงๆ ไอ้คนที่ใช้แมลง มันไม่เก่งตรงไหนทำไมคนเขียนถึงลืมมัน

คิดว่าไม่ได้ลืม ชิโนะ หรอก

แต่ชิโนะดูเงียบๆ แถมตัวละครเรื่องนี้เยอะแยะ จำแทบไม่หวาดไหว  อี๋~

เผลอๆท้ายๆเรื่องอาจจะมีบทบาทก็ได้นะ

ดูจากพฤติกรรมน่าจะไปทำหน้าที่เป็นรากให้โคโนฮะนะนั่น  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 21:09 น. โดย Sorisori » บันทึกการเข้า

แต่สงสัยจริงๆ ว่ามาถึงขั้นนี้ เพื่อนฝูงไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ว
ไอ้หมาย่างของเราทำไมมันยังทำได้แค่ปั้นลูกบอลหว่า ง่ะ

ดีงับ
ผมก็สมาชิกใหม่เหมือนกันงับ
ฝากตัวด้วยนะงับ

(ตอนแรกเป็น จู๋ แนะนำตัว ทำไมกลายเปนโม้แต่นารูโตะละเนี่ย  ง่ะ)

(ลายเซ็นสั้นๆ ก็พอครับ)
งับ  หมีโหดดดด
แต่สงสัยจริงๆ ว่ามาถึงขั้นนี้ เพื่อนฝูงไปถึงไหนต่อไหนกันแล้ว
ไอ้หมาย่างของเราทำไมมันยังทำได้แค่ปั้นลูกบอลหว่า ง่ะ

ไม่ได้ปั้นคนเดียวด้วยนะ ต้องแยกร่างมาทั้งหมู่บ้านก่อน  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

พลังจักระเค้าสุดยอดจริงๆ

ปั้นได้นี่ คาคาชิ ยังตะลึงมาแล้ว  กร๊าก

ปั้นเสร็จก็เอาร่างแยกที่เหลืออีกครึ่งหมู่บ้านไปล้อมจับคนร้าย 

จับได้แล้วก็ให้ร่างแยกตัวจริง เอาลูกบอลไปแปะ แล้ววิ่งหนีออกมา หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3