หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กับแกล้ม  (อ่าน 22363 ครั้ง)
 ต้องเอ็นไก่เท่านั้น  เจ๋ง
ไม่ได้กินเหล้าหรอกนะ อายุยังไม่ถึงเกณฑ์แต่ตอดกับแกล้มย่างเดียวค่ะ  คริคริ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ไม่กินกับแกล้ม แต่ขอหอมแก้มมัมนะ  กรี๊ดดดดด

ไม่เป็นไรเดี๋ยวจักรีเคือง
ฝ้ายคงเคืองกว่านะ กร๊าก กร๊าก กร๊าก
ฮือๆ~ ขอโทษน้องแตน บักอุ้ย และน้องนัท บักอู๋

ที่วันนั้น ดันไปกินปิ๊ซ่า

คราวหน้า ไปกันใหม่นะ ไม่ไปกินพิซซ่าแล้ว  เศร้า

ไม่เป็นไรจ๊ะพี่   ฮือๆ~

นึกว่าวันนั้นจะเมากลับหอเหมือนกันแหละ ที่ไหนอิ้มแปล้เลย...ขี้แตกด้วย   เศร้า

(  :01:แถมน้ำหนักขึ้นมาตั้งสองโล --- แต่ตอนนี้ลดลงแล้วนะ  )

เลวยั้นเงา
แหนมตุ้มจิ๋ว กับถั่วทองทอดครับ  หื่น

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

ยำผักบุ้งกรอบ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
 ฮือๆ~  หิวว่ะ...พอกับจู๋โชว์ของกินเลย 

เลวยั้นเงา
ผู้ชาย เค่อะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ที่จริงไม่ชอบกินกับแกล้มเลยครับ
เวลากินเหล้าก็ชอบกินเหล้าอย่างเดียวไปเลย
กินข้าวก็กินให้เสร็จก่อนไม่งั้นก็หลังกินเหล้าไปเลย  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แต่มันจะทำให้กินเหล้าอร่อยขึ้นนะ   หมีโหดดดด

ฮือๆ~  แต่ว่าก็อ้วนขึ้นด้วยเหมือนกัน

เลวยั้นเงา
มันทำให้อิ่มไวครับ กินเหล้าได้น้อยเดี๋ยวไม่กรึ่ม สเตปไม่ออก  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แต่ทำไมตูกิน ถึงไม่ค่อยรู้จักคำว่าอิ่มวะ    เอือม

เลวยั้นเงา
มันทำให้อิ่มไวครับ กินเหล้าได้น้อยเดี๋ยวไม่กรึ่ม สเตปไม่ออก  กร๊าก
จริง!!!
 คริคริ
ยำปลาดุกฟู หมูมะนาว กุ้งแช่น้ำปลา ข้อไก่ทอด แหนมซี่โครงหมูทอด ข้าวผัดเนื้อเค็ม  เจ๋ง

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
อันนี้กะอิ่มเลยนะน้องนะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6