หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: กับแกล้ม  (อ่าน 22372 ครั้ง)
นมไง ดื่มนมแล้วสุขภาพดีนะ  หมีโหดดดด

อย่าคิดครับอย่าคิด...

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P

กินว้อดก้าแกล้มนม หมีโหดดดด

งบน้อย

ปั่นด้วย  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
เปลี่ยนเป็น กับแก้ม ได้มั้ย  หื่น

Today you , Tomorrow me.
กับแกล้มเหรอ..
แนะนำลาบเป็ดกรอบ กับซุปเอ็นเนื้อครับ

หื่น

Welcome to earth.

ถั่วร้านรวยริน เติมไม่อั้นครับ
และที่แน่ๆ ฟรี  ไอ้มืดหมี
กับกลุ้ม  ฮี่...

ถั่วลิสงแผง เกย์แอบ
 ฮือๆ~ ขอโทษน้องแตน บักอุ้ย และน้องนัท บักอู๋

ที่วันนั้น ดันไปกินปิ๊ซ่า

คราวหน้า ไปกันใหม่นะ ไม่ไปกินพิซซ่าแล้ว  เศร้า

งง

งบน้อย
ไปผับไม่ค่อยนึกถึงกับแกล้มเท่าไหร่
ถ้าวงเหล้าที่ตั้งวงกินกันเองกะเพื่อนก็ขนมกรุบกรอบทั่วไปแหละ
แต่ถ้าวงเหล้าที่บ้านพ่อกะเพื่อนพ่อ ก็มีเหมือนเป็นกับข้าวกันเลยทีเดียว
กับแกล้มไม่ค่อยจัดมาเยอะครับ เพราะกินข้าวไปอิ่มแล้ว  ฮี่...

-----------------------------
คำเตือน
การดื่มสุราเป็นอันตรายต่อตนเองและผู้อื่น + เมาไม่ขับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เด็กๆไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ใครเค้าเด็กกันละครับ ที่นี่ อายุ 18 กันหมดแล้วทั้งเวบเลย
กับแกล้มที่เหมาะที่สุดกินเหล้าคือเด็กหนุ่มๆครับ  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ใครเค้าเด็กกันละครับ ที่นี่ อายุ 18 กันหมดแล้วทั้งเวบเลย
ออ  กรี๊ดดดดด

งั้น... กับแกล้มต้องมีแนวน้ำๆอย่างพวกเกาเหลา ถ้าได้ต้มไก่บ้านนี่จะแจ่มมาก เจ๋ง
ของแห้งก็มีพวกแดดเดียวทั้งหลาย หนังปลาทอด หรือถั่วก็ดีครับ อย่าเอาพวกขนมขบเคี้ยวมาเยอะ
พวกเซียนกับแกล้มมันเยอะ พวกนี้ไม่กินเหล้า!!
ของเผ็ดๆ พยายามอย่าสั่งมาเพราะเวลาอ้วกจะทรมานมาก ขนมหวานนี่ก็ห้ามเลย

กำลังโหลดข้อมูล .....

หมูมะนาว  หื่น

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6