หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: Pre Engineering Camp - ค่ายวิศวะ  (อ่าน 7326 ครั้ง)
ค่าย Pre Engineering Camp เป็นค่ายที่ให้น้องๆม.ปลายได้มาทดลองทำ Lab ของคณะวิศวกรรมศาสตร์ และมีการแนะนำเกี่ยวกับสาขาวิชาต่างๆของคณะวิศวกรรมศาสตร์ ลาดกระบัง ซึ่งเปิดรับสมัครถึงวันที่ 15 กันยายน และค่ายเริ่มวันที่ 18 -23 ตุลาคม สถานที่จัดค่ายก็เป็นคณะวิศวกรรมศาสตร์ ลาดกระบัง ถ้าใครสนใจก็สามารถ download ใบสมัครได้ที่ http://www.precamp.com

(คงโพสไม่ผิดที่นะ เพราะว่าแอนมันบอกเองให้มาโพสที่นี่ 555)

//กูแก้ชื่อกระจู๋ให้มึงนะไอ้บิ๊ก คนอื่นจะได้เก็ต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ก.ย. 2007, 14:23 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

อ้าว แสรด
นังบิ๊ก โบ้ยกู อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แบบว่าชื่อกระจู๋ไม่สื่อ และยาวเกิน
น่าจะลองเปลี่ยน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่ะ... เคยไปค่ายประมาณนี้ ที่นี่แหละ ...

ดีมากๆ เลย

เมื่อประมาณ  13 ปี ที่แล้ว... ฮือๆ~

13 ปี โห

เดี๋ยวนะ ตอนนี้ 2550 ตอนนั้นก็ .... 2549 ... 2548 ........ 2547 ..................

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

โววววว อ๊ากกกกก

เปลี่ยนชื่อเป็น ค่ายอยากเป็นวิศวะ ดีไหมครับ (อิอิ)

งบน้อย
 เกย์ออก เกย์ออก

แล้วก็ค้นพบตัวเองอีกว่าเรียนแคลคูลัสไ่ม่กระดิก ..เรียนฟิสิกส์ก็ไม่รู้เรื่อง

ตูไปเรียนอย่างอื่นดีกว่า.... เอือม
อุ้ย
มีเพื่อนลาดกระบังด้วย

แต่ค่ายนี้ก็สิบกว่าปีแล้วนี่ครับ

ปล.  ไม่ได้เล่นนานครับ  นิ้วมันจิ้มแบบเกร็งๆ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
เปลี่ยนชื่อกระจู๋เป็นอะไรดีละเนี่ย คือค่ายผมจัดมา 13 ปีแล้วครับ ถ้า 13 ปี ก็รุ่นแรกเลยนะครับ

โอ้โห... รุ่นแรกเลยนะครับเจ๊นก

เดี๋ยวนะ 2550 ... 2549 ....

รู้แล้วย่ะ... ชิ
ตอนนั้นผมอยู่ ป.5 - ป.6 เองอ่ะ แสดงว่าป้านก _____ (จงเติมคำลงในช่องว่าง)  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
น่ารัก   เกย์ออก

ขอบคุณค่ะ  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ถ้าอยากมีแฟนเป็นหนุ่มๆวิศวกร ต้องไปเข้าค่ายใช่มั้ยครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หน้า: [1] 2