หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: Long Live The Magazine  (อ่าน 7131 ครั้ง)

ขอชวนผู้อ่านและผู้ที่สนใจนิตยสาร YOU ARE HERE ทุกคน ร่วมปิดฉากบันทึกความทรงจำกับนิตยสารทั้ง 62 เล่มของเรา พร้อมเลือกสะสม 6 เล่มที่คุณชอบเป็นที่ระลึก

สถานที่ ArtGorillas ArtGallery ชั้น 2 โรงภาพยนตร์ลิโด้
งานเปิดวันศุกร์ที่ 14 ก.ย. 50 เวลา 17.00-21.00
และในวันเสาร์ที่ 15 ก.ย. 50 เวลา 10.00-19.00
*ชั่วโมงแห่งการปะทะสังสรรค์ 15.00-16.00 – จับเข่าพูดคุยกับบ.ก.

เพิ่มเติม @ www.youareheremag.net, www.myspace.com/artgorillas
โอ๊ะ โวย ปิดแล้วเหรอ โวย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ฮือๆ~ อ๊ะ ไปจิ๊กหนังสือตามร้านไม่ได้แล้วสิ

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมอุตส่าห์ส่งเมล์ไปหาคุณ iannnnn ไม่ได้รับเหรอครับเนี่ย เดี๋ยวว่างไปหาอะไรใหม่ๆ ทำแล้ว ถ้าเสร็จจะมาโพสต์บอกที่นี่แน่นอน เจ๋ง ยังไงเรียนเชิญทุกคนไปงานอำลาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ 
ไม่ได้รับครับ (เหงื่อแตกพลั่ก) (ผมใช้ Gmail นะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เป็นไรครับ แต่ถ้าไม่ลำบากรบกวนคุณ iannnnn ประชาสัมพันธ์ธงานที่หน้าแรกให้หน่อยสิครับ แหะๆ  คริคริ ขอกันหน้าด้านๆ เลย
หวายยย....วันใกล้ช่วงสอบมากเลยล่ะ โวย

แต่จะพยายามไปให้ได้ ลันล้า  ชอบYou are hereมากเลยค่ะ
เสียดายที่ต้องปิดอะ

ถ้าจะทำอะไรใหม่ๆก็มาลงที่บoร์ดฟoนต์ด้วยนะคะ จะติดตามๆ
ไม่เป็นไรครับ แต่ถ้าไม่ลำบากรบกวนคุณ iannnnn ประชาสัมพันธ์ธงานที่หน้าแรกให้หน่อยสิครับ แหะๆ  คริคริ ขอกันหน้าด้านๆ เลย

ยินดีครับ // ขึ้นให้ละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2007, 00:24 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

โอ้ ........ น่าเสียดายมากๆๆๆๆค่ะ  ฮือๆ~

จะแอบไปร่วมงานวันเสาร์นะคะ
เสียดายอีกคน  ฮือๆ~/

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เดี๋ยวจะแวะไปแน่ครับ มีเบียร์เลี้ยงรึเปล่า  (อิอิ)

อ้าว

วันที่ 15 จะไปลิโดพอดีเลยครับ

งบน้อย
 โห  ไว้ อาลัย นำเด้อครับ
หน้า: [1]