หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นเพถิ่นฐานชาว f0nt  (อ่าน 43438 ครั้ง)
เกิดที่ปัตตานี ตอนนี้ย้ายมาอยู่พังงาแล้วค่า  กรี๊ดดดดด

อ้าวๆ เกิดที่ปัตตานีเหมือนกันเลย แต่เกิดได้ไม่ถึงปีก็ย้ายออกมาแล้ว ฮ่าๆ ตอนนี้อยู่นนทบุรีล่ะ  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ดีใจด้วย จ่าเจฟ
มักกรผงาด (อิอิ)

กร๊าก   

จ๋าเจฟคืนชีพ   คริคริ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
+ ขยันสุดยอดเลยครับ

ก่อสร้างกับทำลาย เหมือนที่ลงมือ ต่างที่การกระทำ
เกิดราชบุรี
โตสุพรรณบุรี
แล้วก็กลับมาโตเต็มที่ที่ราชบุรีอีกทีนึง   หมีโหดดดด

เลวยั้นเงา
โต  นครศรีธรรมราช ไม่ใช่เหรอ  งง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ฮือๆ~  เออ...ตูผิดเองจักรี...ตูผิดเอง 

เลวยั้นเงา
 เกย์แอบ  เปล่าๆ พอดีผมนอนตกหมอน   คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ตูช่วยตบกลับมะ   เหลือบ

เลวยั้นเงา
ดีใจกับจ่าเจฟด้วยค่ะ เฮ้  (แจ๋ว แจ๋ว)  (แจ๋ว แจ๋ว)
อ้ะ ผมอยู่สุรินทร์ครับ
ไม่นึกว่าจะมีคนอยู่สุรินทร์ด้วย  กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
เกิด กทม.
โต ประจวบฯ

Today you , Tomorrow me.
โอ้ว ยินดีด้วยครับ  เจ๋ง

ว่าแต่ชื่อผมทำไมมันมี'ท่าน'นำหน้าด้วยล่ะครับ - -

ง่ะ

i'll walk until i find u.
เป็นคน สมุทรสาคร ค่ะ ไม่ใช่ สมุทรสงคราม

ฮือๆ~

เกิดที่ยะลา ไปเริ่มเป็นเด็กที่เชียงใหม่ แล้วมาโตเต็มวัยที่กรุงเทพฯ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10