หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไงกับ...เกย์...  (อ่าน 86620 ครั้ง)
พวกเกย์น่ารักออก   น้องพี่ก็เป็น   ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา

เป็นโอกาสที่ดีที่จะได้ปลดปล่อยตัวเองออกมานะครับ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อาจได้ประสบกับรสชาติแปลกใหม่ อาจติดใจ  กรี๊ดดดดด
อาจจะค้นหาตัวเองเจอก็ได้นะ    อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
โอ้แม่เ้จ้ามีแต่คนเชียร์

ไม่มีใครเข้าใจ   แงแง อี๋~ อี๋~ อี๋~
คือเขาคงคิดว่า ไหนๆถ้าหนีมันไม่พ้น ก็ลองมันสักทีครับ  เกย์เม้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น

แบบนี้เรียก งานเข้า ใช่มั้ยครับ  ฮิ้ววว

ระวังอย่าไปเผลอทำอะไรที่มันจะทำให้เค้าเข้าใจผิดได้ง่ายว่าเรา " เล่นด้วย " เด็ดขาด ล่ะมั้งครับ

perfectionist
กลัวจะได้หลังแล้วลืมหน้าซะก่อน
คราวนี้แย่แน่ๆเลย  ฮี่ๆ

ใช้สบู่เหลวจะกัน สบู่ตก ได้หน่อยนึงนะครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 กร๊าก หมอแมวว

perfectionist

ใช้สบู่เหลวจะกัน สบู่ตก ได้หน่อยนึงนะครับ  เกย์ออก
น้ำมันพืชแทนได้ไหมครับ พอดีมีเยอะ  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ
น้ำมันพืช  กร๊าก  กร๊าก
รูดปรื๊ด รูดปรื๊ด~    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
ล้างออกยากนะครับ น้ำมันพืชเนี่ย

หื่น

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

มันจะทำให้ถุงยางเสื่อมสภาพหรือเปล่าครับ งง

งบน้อย
เควายดิ   เจ๋ง

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18