หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการตรวจสุขภาพช่องปาก.....(ระดมสมอ  (อ่าน 8562 ครั้ง)
คือว่า ผมจะทำโครงการตรวจฟันที่มหาวิทยาลัยครับ

รายละเอียดคือ ไปตรวจฟันนักศึกษาปี 1 จากนั้น คัดตัวแทนที่สุขภาพฟันดี มาเป็น presenter ของโครงการ

ตอนนี้ำกำลังคิดชื่อโครงการ แต่นึกชื่อเด็ดๆ ไม่ออก ใครมีความคิดเห็นอะไร ช่วยหน่อยนะครับ   ยิ้มน่ารัก

ชื่อที่คิดๆมาบ้างแล้ว

Freshy Brightly smile

Cool heart smart smile

ป.ล. ชื่อไทย หรือ อังกฤษ ก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ   ยิ้มน่ารัก

เปิดคลิินิกทำฟัน ที่จังหวัดเชียงใหม่นะครับ
---->  http://www.dentalita.com/  <----
go ahead smile
ใจกล้าหน้ายิ้ม

นึกไม่ออกเหมือนกัน...

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
Beautiful Teeth
 หมีโหดดดด

ปล. เดือนชอบคูลฮาร์ทสมาร์มสไมล์ง่ะ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โครงการ ฟันนักศึกษาปีหนึ่ง ครับ

โครงการ ฟันนักศึกษาปีหนึ่ง ครับ

หื่น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

กร๊าก กร๊าก กร๊าก
รับรองคนเข้าโครงการเพียบ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
ตั้งใจรึเปล่าเนี่ย  กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
กร๊าก

ฟันดีปีหนึ่ง หื่น
White Freshy smile project : Young and Bright model 2007
แฮ ไอ้มืดหมี่ มั่วน่ะครับ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
โครงการตรวจฟันที่มหาวิทยาลัยครับ

ง่ะ คิดยังไงเนี่ย
มากันมากแน่เลย  (อิอิ)

เจ๋งเลยพี่โต กร๊าก

ตรวจสุขภาพปากมหัศจรรย์
ตรวจสุขภาพปากแฟนตาซี

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
"ฟันกัน"

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อันเนื่องด้วยสุขภาพปากและฟัน (แตกหน่อครั้งที่1)

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

หื่น/

งบน้อย
หน้า: [1] 2