หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูครับDisneyไม่ให้เด็กจนๆดูเลยหรือ  (อ่าน 54076 ครั้ง)
ขออนุญาตเจ้าของให้แล้วจ้าา

คนทำชื่อ วรพล ยวงเิงิน ครับ
 ไหว้
ขออนุญาตเจ้าของให้แล้วจ้าา

คนทำชื่อ วรพล ยวงเิงิน ครับ
 ไหว้

ขอขอบคุณ
คุณ
วรพล ยวงเิงิน

มากๆ ครับ

เจ๋ง
เป็นการให้เครดิตที่ฟอนต์ใหญ่เบ้อเริ่ม

ตอนนี้นั่งดู ไทยPBS อยู่ครับ (เขาต้องการให้เรียกแบบนี้ใช่มะ)
แล้วก็เห็นนโยบายของเขาที่บอกว่าอยากให้คนที่ไม่มีตังค์(ติดจาน-จ่ายรายเดือน)ได้ดูรายการดีๆ บ้าง
ถ้ารักษาตรงนี้ไว้ได้ต่อไปจะขอบคุณทีวีสาธารณะมากๆ ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เห็นโฆษณาของช่องไทยแล้วรู้สึกว่า ไม่ต้องมีรายการข่าวก็ได้นะ
แบบว่าข่าวมันหาดูง่ายอะ เปลี่ยนช่องไปทางไหนก็มีแต่ข่าวๆๆๆๆๆ
เอาเวลามาทำอย่างอื่นดีกว่า  :27

เพิ่มๆ  อยากให้มีรายการพยากรณ์อากาศดีๆอะ
เห็นโฆษณาของช่องไทยแล้วรู้สึกว่า ไม่ต้องมีรายการข่าวก็ได้นะ
แบบว่าข่าวมันหาดูง่ายอะ เปลี่ยนช่องไปทางไหนก็มีแต่ข่าวๆๆๆๆๆ
เอาเวลามาทำอย่างอื่นดีกว่า  :27

เพิ่มๆ  อยากให้มีรายการพยากรณ์อากาศดีๆอะ

กรมอุตุของเรา พยากรณ์ผิดตลอด ฮือๆ~

ไทยพีบีเอส ช่วงแรกผมกรี๊ดสารคดีมาก
กลัวมันจะหายไปหมด ส่วนรายการเด็ก
ไม่รู้ว่าออกมาอีท่าไหน รอดู
แต่หาแบบ ดิสนีย์คงยาก เพราะทุนมันต่างกัน

ไทยพีบีเอส ช่วงแรกผมกรี๊ดสารคดีมาก
กลัวมันจะหายไปหมด ส่วนรายการเด็ก
ไม่รู้ว่าออกมาอีท่าไหน รอดู
แต่หาแบบ ดิสนีย์คงยาก เพราะทุนมันต่างกัน

ช่วงนี้ผมหล่อเลี้ยงด้วยสารคดีช่องนี้นี่แหละครับ กลัวหายไปหมดเหมือนกัน
ปิดเที่ยงคืนอีกต่างหาก ทำงานดึกๆไม่รู้จะดูอะไร เซ็งทุกที  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -

เอาไป fwd ในบริษัทให้แล้วครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูแล้วปวดใจ ทำได้โดนใจสุดๆ T^T

เอาไป fwd ในบริษัทให้แล้วครับ  กรี๊ดดดดด
หมีโหด~/
อาจจะถึงโปรดิวเซอรายการสอยุด ถ้ามีคนส่งต่อๆกันไป
ครั้งก่อนตอนปีใหม่ที่ ข่าวเที่ยงมั๊งที่เอาเว็บเอลฟ์ไปเล่นนั่นก็เพราะ fwd นี่แหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2008, 16:21 น. โดย โต » บันทึกการเข้า
หมีโหด~/
อาจจะถึงโปรดิวเซอรายการสอยุด ถ้ามีคนส่งต่อๆกันไป

ไม่น่ามีประเด็นให้เขาเล่นนะ
ถึงมันจะถึงก็เถอะ...

แต่ก็อาจจะไม่ก็ได้นะครับพี่โอ๋
เพราะตอนนี้ข่าวก็ไม่ได้ดังเท่า เลือกตั้งที่สหรัฐ
แล้วก็เรื่องการเมือง สส สว ตอนมีนา

้เรื่องยูบีซีนี่ก็ไปว่าอะไรเขาไม่ได้อยู่ดี
เข้ามีเงินเยอะกว้านซื้อช่องดีๆไปขายเอง
ัมันก็เป็นช่องทางการทำธุรกิจของเขา
แต่ก็อาจจะไม่ก็ได้นะครับพี่โอ๋
เพราะตอนนี้ข่าวก็ไม่ได้ดังเท่า เลือกตั้งที่สหรัฐ
แล้วก็เรื่องการเมือง สส สว ตอนมีนา

้เรื่องยูบีซีนี่ก็ไปว่าอะไรเขาไม่ได้อยู่ดี
เข้ามีเงินเยอะกว้านซื้อช่องดีๆไปขายเอง
ัมันก็เป็นช่องทางการทำธุรกิจของเขา

เฮียสอจะทุบหม้อข้าว หรือ เผาสะพานเชียวรึ
 ปลื้ม

ส่วนทรู ก็ไม่ได้ว่าอะไรเค้า คริคริ
แต่อยากบอกว่าไอ้...(ช่างมัน) 55555

หันมาดูเคโรโระดีไหมคะ  เกย์ออก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ทีวีไทยนี่ก็แปลก

ผมดูเป็นต่อตอนห้าทุ่ม เป็นรายการ 18+

หลังเป็นต่อจบตอนห้าทุ่มกว่าๆ มีรายการดูได้ทุกวัย

ง่ะ

perfectionist

เด็กนอนดึกเยอะนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 4 5 6 7 8 9 10 [11]