หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูครับDisneyไม่ให้เด็กจนๆดูเลยหรือ  (อ่าน 54050 ครั้ง)
ได้คำตอบของดิสนีย์กะทรูแล้วสิครับ คริคริ

คำตอบแบบไหนดี

ถ้าตอบแบบผลดี คือ ดีจังที่มันไม่มี

ถ้าตอบแบบเสียไป คือยังไงฉันจนก็ไม่มีดู

ไม่รู้ผมจะเข้าใจตรงกะที่แอนถามไหม (ฮา)

(ฮา)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขุด

http://www.kemodungeon.com/stuff/cable.swf

ป้าหน่อยเอาอันนี้มาให้ดูครับ ทำออกมาดีัมากเลย
(ให้เครดิตกระจู๋นี้ด้วย เจ๋ง)

//ขอแก้เอาแฟลชออกครับ ใส่เป็นลิงก์แทน
 ไหว้ ขออภัยที่ไม่ได้ขออนุญาตเจ้าของผลงาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2008, 23:18 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 โวย
โวย ฮือๆ~

รายการในช่องฟรีทีวีไม่ค่อยมีคุณภาพซะเกินครึ่งจริงๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 ฮือๆ~

ชอบ

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
ใช่เลย  ฮือๆ~

ชอบในไอเดียที่นำเสนอ

เห็นภาพได้ชัดเจน กระชับ น่าสนใจ

จะมีใครเอาไปให้สรยุทธ์ลงตอนเช้ามั๊ยเนี่ย   กร๊าก

อยากให้มีนะ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
ดูแล้วโอ้โห ตรงใจมาก
กราบงามๆ คนทำเลยแหละ
มันความรู้สึกเดียวกับครอบครัวผม
(และครอบครัวอื่นๆ ) เลย

ไหว้

เวลามีโฆษณา ทรู ลูกสาวยังบอกเรื่อยๆ เลยว่า
บ. นี้ใช่ไหมที่เอาดิสนีย์ไป
ลุงหม่ำ ร่วมมือด้วยใช่ไหม ยิ้มน่ารัก

แจ๋วจริง ลองดิ!!

กินรอบวง
ชอบในไอเดียที่นำเสนอ

เห็นภาพได้ชัดเจน กระชับ น่าสนใจ

จะมีใครเอาไปให้สรยุทธ์ลงตอนเช้ามั๊ยเนี่ย   กร๊าก

อยากให้มีนะ
เกย์แอบปิ๊ง
ขโมยมาแปะเนี่ย ยังไม่ได้บอกเจ้าของงานเลย   (เหงื่อแตกพลั่ก)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2008, 09:22 น. โดย X11 » บันทึกการเข้า
แถวบ้านผมมีแต่จานยูบีซี เยอะมากกกก จนสัญญาณไม่รู้ว่ามารบกวนเจ้าหนวดกุ้งของทีวีที่ห้องหรืออย่างไร

ตอนนี้ดูทีวีแทบไม่ได้เลย ฮือๆ~

กะลังคิดอยู่จะติดจานมั่งดีไหมเนี่ย (รับซิมจ่าย300/เดือนดูยูบีซีชัดๆไหมคะ?  ง่ะ)

ปล.ดูแล้วโดนใจมากๆ
โดนใจพี่โอ๋อย่างแรง

โดนใจผมด้วยเหมือนกัน เพราะผมมันก็หนึ่งในคนใช้บริการเคเบิ้ลท้องถื่น  ฮือๆ~
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11