หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูครับDisneyไม่ให้เด็กจนๆดูเลยหรือ  (อ่าน 54053 ครั้ง)
The Land Before Time

ตอนเด็กๆ รักลิตเติ้ลฟุตมากๆ ครับ เจ๋ง
แต่เมื่อไม่กี่วันมานี้ไปดูที่โลตัว มีขายแผ่นละ 49 บาท
และผลิตออกมาถึงอย่างน้อย 12 ภาค ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนเด็กๆ รักลิตเติ้ลฟุตมากๆ ครับ เจ๋ง
แต่เมื่อไม่กี่วันมานี้ไปดูที่โลตัว มีขายแผ่นละ 49 บาท
และผลิตออกมาถึงอย่างน้อย 12 ภาค ง่ะ

โลตัว อยู่ที่ไหนรึ งง

โลตัว คือ ปลากิโลละตัว
มันีขายตอนดึกๆ ที่โลตัสไงครับ

โอยยย ซี้ดด.. อี๋~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันีขายตอนดึกๆ ที่โลตัสไงครับ

เอาๆ ไปได้แฮะ
เหตุผลงดงาม
ภาษาใต้ด้วย โลตัว เท่ากับ กิโลกรัมละหนึ่งตัว

อารมณ์ดี บวกไป 1

จริงๆ ผมพิมพ์ผิดอีกที่นึงนะครับ ทำไมไม่แซว ชิ

มันี ขายตอนดึกๆ ที่โลตัสไงครับ

เอาจัดให้

ไปนอนแล้ว
ลูกบอกว่าพ่อนอนดึก ไม่ดี เกย์แอบ

กร๊าก กร๊าก โลตัว

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ที่หอดันเป็นแพคเกจโกลด์  ฮือๆ~ เศร้า
แพ็กเกจโกล ก็ซื้อเพิ่มช่องดิสนีย์ได้ในราคาถูกกว่าแพ็กเกจ ซิลเวอร์นะครับ

จ่ายเพิ่มจากราคาเดิมไม่กี่ร้อยเอง คุ้มนะครับดูเหมือนจะได้ช่องดิสนีย์ทั้งหมดเป็น 3 ช่อง

ไปๆ มาๆ เหมือนตัวเองเป็นพนักงานขายทรูวิชั่นเลย  ง่ะ

ยูบีซีหออะ บ่ใช่ส่วนตัว  ฮือๆ~ เศร้าไปตามระเบียบ
แพ็กเกจโกล ก็ซื้อเพิ่มช่องดิสนีย์ได้ในราคาถูกกว่าแพ็กเกจ ซิลเวอร์นะครับ

จ่ายเพิ่มจากราคาเดิมไม่กี่ร้อยเอง คุ้มนะครับดูเหมือนจะได้ช่องดิสนีย์ทั้งหมดเป็น 3 ช่อง

ไปๆ มาๆ เหมือนตัวเองเป็นพนักงานขายทรูวิชั่นเลย  ง่ะ

ไม่แน่ ถ้า (พวก) ทรู มาอ่าน
อาจจะได้เป็นก็ได้  ฮี่...

อยากดูเหมือนกันง่ะ T.T  เศร้า

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
เข้าใจหัวอกของคนที่ชมเคเบิ้ลเหมือนกันครับ แต่ก่อนก็ใช้เคเบิ้ลที่บ้านหลังเก่า เพราะพ่วงไม่แพง

แล้วก็ก่อนๆก็มีช่อง UBC สำหรับเด็กๆ

จนวันนี้ก็ได้ติด อยากดูน้าติงครับไม่มีอะไร

แต่เข้าใจนะครับ เข้าใจ มันเป็นเรื่องทางจิตใจ แบบนี้ต้องปรึกษาหมอแมวแล้ว  ยิ้มน่ารัก

ตอนนี้ ช่องดิสนีย์ โบกมือลาเคเบิ้ลโคราชถ้วนหน้าแล้วครับ น้องเพื่อนเพิ่งมาบอกเมื่อเช้า

บ่นเหมือนกันกับที่นี่เลยว่าอยากดูเรื่อง music ๆ ภาค 2

ที่บ้านติดโนวเลจ แพ็กเกจ มีการ์ตูนช่องสปาร์คช่องเดียว

สปาร์คมีโคนันเรื่องเดียวที่น่าดู  เอือม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11