หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรูครับDisneyไม่ให้เด็กจนๆดูเลยหรือ  (อ่าน 54087 ครั้ง)
อรว่าแผ่นน่าจะมีขายในเน็ตค่ะ
แต่พ่ออรซื้อจากทางใต้  หมีโหดดดด

แต่อรยังดูไม่ครบทุกเรื่องเลยค่ะ ฮิ้ววว

บางเรื่องเคยดูแล้วเหมือนกันครับ
แต่เรื่องแบบนี้คงยังหนักเกินไป สำหรับวาดเขียน
คือยังไม่มีสมาธิจดจ่อกับอะไรนานขนาดนี้
ดู ทอยสตรอรี่ ได้ไม่นานยังเบื่อ
แต่ดู บาบี้ เรื่องยาวได้ แต่มาดูเวลาก็ไม่ได้นานนัก
ขอบคุณที่ชี้แนะนะครับ

และคาดว่าแผนตามตลาดนัดก็น่าจะมีเหมือนกัน

พยายามนึกถึงตอนเด็กๆ  กรี๊ดดดดด

เรื่องที่ประทับใจมากๆก็มีเรื่อง

เก่าแล้ว สนุกมาก เพลงเพราะ เป็นเรื่องของไดโดนเสาร์น้อย ตามหาแม่ที่พลัดหลงกัน
แล้วเจอเพื่อนๆ ทุกตัวก็ช่วยเหลือกัน สนุกจริงๆค่ะ

(แนะนำภาคแรกค่ะ)

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
พยายามนึกถึงตอนเด็กๆ  กรี๊ดดดดด

เรื่องที่ประทับใจมากๆก็มีเรื่อง

เก่าแล้ว สนุกมาก เพลงเพราะ เป็นเรื่องของไดโดนเสาร์น้อย ตามหาแม่ที่พลัดหลงกัน
แล้วเจอเพื่อนๆ ทุกตัวก็ช่วยเหลือกัน สนุกจริงๆค่ะ

โห
เรื่องนี้ อรเด็กเหรอ
ผมจบทำงาน จะแต่งงานรอมร่อแล้วนะนั่น  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2007, 17:38 น. โดย โอ๋ ระจันฯ » บันทึกการเข้า

งั้นแก้ก็ได้ อาจจะ ไม่ ตม

จะฟ้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
จะฟ้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ชิ

ตม

มันต้องฟ้องตรงไหน คริคริ

เดี๋ยวปริ้นทั้งหน้าไปฟ้องๆๆๆๆๆ ชิ

เกย์แอบ

แก้เป็น ตมมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก(ที่สุด)

เป็นตุ่ม  กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
    เอือม   

ไปกินข้าวดีกว่าหิว      ~~~~~~ ชิ

มีไถลตัวไปกินข้าวด้วยนะนั้น  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จากดิสนี่ย์มาเป็น ตม เป็น ตุ่ม ได้
ไม่ธรรมดานะนี่  คริคริ

โห
เรื่องนี้ อรเด็กเหรอ
ผมจบทำงาน จะแต่งงานรอมร่อแล้วนะนั่น  เศร้า

คริคริ อุ๊ยยย ช่องว่างระหว่างวัย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

The Land Before Time

งบน้อย
แอบอ้าง
The Land Before Time

จนตอนนี้น้องนานาก็ยังดูเลย  กรี๊ดดดดด
นานาว่าสนุกดีนะ  กร๊าก

(ไม่ชอบการ์ตูนเน็ตเวิร์คเท่าไหร่ หลายเรื่องมีแต่อะไรไม่รู้ เอ็ดๆเอ็ดดี้เงี้ย เล่นขี้มูกมันทุกตอน  ง่ะ ง่ะ)

// น้องนานาชอบดูละครจัง บางเรื่องนานาก็ไม่อยากให้ดูเท่าไหร่แต่แกไม่่ฟังเลย  ฮือๆ~ (นานาว่ามันไม่เหมาะกับเด็ก 7 ขวบเท่าไหร่ เนื้อหามันรุนแรงยังไงไม่รู้ แต่น้องชอบนางเอก)

แม่กับยายก็ห้ามไม่ได้  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.ย. 2007, 20:54 น. โดย นานา » บันทึกการเข้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
คริคริ อุ๊ยยย ช่องว่างระหว่างวัย

วัยห่างแต่ใจใกล้
(มุกแข่งกับจักรีได้ไหม กรี๊ดดดดด)

จนตอนนี้น้องนานาก็ยังดูเลย  กรี๊ดดดดด
นานาว่าสนุกดีนะ  กร๊าก

(ไม่ชอบการ์ตูนเน็ตเวิร์คเท่าไหร่ หลายเรื่องมีแต่อะไรไม่รู้ เอ็ดๆเอ็ดดี้เงี้ย เล่นขี้มูกมันทุกตอน  ง่ะ ง่ะ)

// น้องนานาชอบดูละครจัง บางเรื่องนานาก็ไม่อยากให้ดูเท่าไหร่แต่แกไม่่ฟังเลย  ฮือๆ~ (นานาว่ามันไม่เหมาะกับเด็ก 7 ขวบเท่าไหร่ เนื้อหามันรุนแรงยังไงไม่รู้ แต่น้องชอบนางเอก)

แม่กับยายก็ห้ามไม่ได้  เศร้า

ถ้าห้ามยากแล้วการมียายกับแม่คอยอธิบายไปด้วย ก็ดีที่สุดแล้วแหละ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11