หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88074 ครั้ง)
จะอธิบายยังไงดี แต่ผมว่ามันไม่ผ่านนะ  มันจะข้ามขึ้นไปมากกว่า ง่ะ

ตัดหน้า2ที โวย

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

ดูตามการกระจัด

หรือความรู้สึกละครับ

ตามมุมมองใครครับ

จะได้อธิบายให้ถูก  (อิอิ)

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อะ ผมอาจยกตัวอย่างไม่เข้าใจเอง  อะสมมติ รถเมล์สาย นึงต้องวิ่งไป อนุเสาวรีย์ โดยใช้เส้นทาง สายวิภาวดี  ถึงแม้ไม่จอดดอนเมือง แต่ถามว่าต้องผ่านดอนเมืองมั้ย  อะไรประมาณนั้นครับ  ยิ้มน่ารัก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จะอธิบายยังไงดี แต่ผมว่ามันไม่ผ่านนะ  มันจะข้ามขึ้นไปมากกว่า ง่ะ

ตัดหน้า2ที โวย

ข้ามไปอย่างไง อะครับ  งง  ตามหลัก ธรรมชาติแม้ขึ้นจะ กระโดดจากพื้นดินขึ้นไปชั้น 10  คุณก็ต้องผ่านชั้น 1-9 อยุ่ดีอะครับ ยกเว้นเสียแต่ คุณลงมาจากฟ้าอะ

อะโทษที โพสต์เบิ้ล  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ข้ามไปอย่างไง อะครับ  งง  ตามหลัก ธรรมชาติแม้ขึ้นจะ กระโดดจากพื้นดินขึ้นไปชั้น 10  คุณก็ต้องผ่านชั้น 1-9 อยุ่ดีอะครับ ยกเว้นเสียแต่ คุณลงมาจากฟ้าอะ

อ่ะ กำลังจะเข้ามาตอบแบบนี้เลย >_<

วิวก็คิดเหมือนกันว่าถ้าขึ้นไปที่ชั้น 10 ลิฟต์ก็ต้องผ่านชั้น 2 3 4 - 9 ด้วยน่ะค่ะ  ลันล้า

อืม จริงครับ ไหว้

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol

ถ้าจะพูดกันตามหลักวิทยาไสยศาสตร์
ตามที่ เซอร์ไอแซคนิวตั้นได้บอกไว้ว่า Action = Reaction ฉะนั้นการจะไปชั้นสิบได้เนี้ย ต้องผ่านชั้นสองก่อนครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

แล้วตามหลักไสยศาสตร์หล่ะ  หมีโหดดดด

Las Noches Rubicundior

ที่จะต้องไปชั้นสองก่อนผานชั้นสิบ ก็เพราะว่า

มันมีของ  หมีโหดดดด

ที่จะต้องไปชั้นสองก่อนผานชั้นสิบ ก็เพราะว่า

มันมีของ  หมีโหดดดด

ฮี่ๆ

ช่องสองของผ่านน่ะ

ผ่าน ผาน ผ๊าน  เกย์ออก

ชิ

ระบบตรวจจับคำผิดเริ่มทำงานแล้ว 

เหลือบ ระบบที่ไหนกันคะ

จริงๆ ผมน่าจะบอกให้ขึ้นลิฟต์ที่ไม่มีประตูนะ จะได้เห็นบรรยากาศของชั้นต่างๆ กร๊าก

คงจะสยิวกิ้วน่าดู เกย์ออก

หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21