หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88070 ครั้ง)
อืมมมมมมมม นกฮูกวันนี้ร้องเสียงดังชัดดี
ใครหัวเราะเป็นเสียงนกฮูกบอกมานะ   โวย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ไอ้มืดหมี

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
@#$%)^&%(#$^&*(%&)%@#

แล้วอย่างนี้เมื่อไหร่วิวจะเข้าใจล่ะเนี่ย - -'

เล่นพรรคเล่นพวกกันจริงๆ ด้วย  ชิ

เพราะปกติ มีแต่คนชม เจ๊เฟิร์น ว่าเป็นคน ไม่อ้วนเกินไป ไม่ผอมเกินไป ครับ เลยเป็นที่มาของคำว่าหุ่นดี 

เหรอยะ  โวย

อ๋อที่แท้ หมายความอย่างนี้นี่เอง  กรี๊ดดดดด

ถ้าไม่จำเป็น จะไม่โพสต์เบิ้ลกันนะจ๊

Las Noches Rubicundior

ถ้าทันให้ ทริปเปิ้ลไปเลย  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เราไม่ได้เล่นพรรคเล่นพวกครับ กฎมันก็ต้องเป็นไปตามกฎครับ  คนเราจะก้าวไปถึงบันไดขั้นที่10ได้ไงถ้าไม่ผ่านขั้นที่1   เหมือน ตอนเรียนอะครับ ตอนเด็กๆ ผมขอครูเรียน ป.6 ก่อน อนุบาล ครูเค้ายังไม่ยอมเลยอ่ะ  (เกี่ยวมั้ย)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขึ้นลิฟ แล้วเดินย้อนลงมาจากชั้นบนครับ จะถึงขั้นที่10 โดยไม่ผ่านขั้นที่1 ฮิ้ววว

เพียง คำพูดคำสูดท้าย  จะรักแค่เธอไปจนวันตาย...
แนะนำตัว                     bij evol
ขอบคุณ เฟริน ที่บอกค่ะ คราวหลังจะไม่ทำอีก  ลันล้า

แล้วก็จักรี วิวแค่ล้อเล่นนะ แบบว่าเคยเห็นกระจู๋นึงแซวเอาไว้ เลยเอามาพูดบ้าง

ถ้ามันไม่ดีก็ขอโทษนะคะ  ไหว้

ขึ้นลิฟ แล้วเดินย้อนลงมาจากชั้นบนครับ จะถึงขั้นที่10 โดยไม่ผ่านขั้นที่1 ฮิ้ววว

โทษนะครับ ผมบอกว่าผ่านครับ  ขึ้นลิฟมันไม่ผ่านเหรอ

ขอบคุณ เฟริน ที่บอกค่ะ คราวหลังจะไม่ทำอีก  ลันล้า

แล้วก็จักรี วิวแค่ล้อเล่นนะ แบบว่าเคยเห็นกระจู๋นึงแซวเอาไว้ เลยเอามาพูดบ้าง

ถ้ามันไม่ดีก็ขอโทษนะคะ  ไหว้

ผมก็ล้อเล่นเหมือนกัน ครับ  ยิ้มน่ารัก

มันจะผ่านยังไงครับ  ง่ะ

ลิฟต์ = elevator  ชิ

มี ต เต่า การันต์

มันจะผ่านยังไงครับ  ง่ะ

เข้าใจคำว่าผ่านมั้ยครับ เหมือนเราลากเส้นผ่านตัวเลข 1  2  3 4 5 6 แล้วไปหยุดที่เลข7 อะครับ   ยิ้มน่ารัก

เมื่อกี้แจ็กกี้เขียน เหมือน ไม่มี น หนู  โวย

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21