หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88060 ครั้ง)

มันก็ต้องมี error กันมั่งเซ่  โวย

อ๊ะ

หมายถึง เข้าใจผิด พิมพ์ผิดอะ  โวย

Las Noches Rubicundior
"อยาก" ถามว่ามีมีตติ้งกันบ้างมั้ยอ่ะคะ  ฮิ้ววว

ปั่นถึง 200 จะได้เห็นมิตติ้งที่จัดบ่อยที่สุดในโลกล่ะน้อง น้อง น้อง น้องรัยวะลืมชื่อ  อ้อ น้อง วิว

ล่าสุดก็จะมีวันที่ 29 ที่จะถึงนี้แหละ  เจ๋ง
29กันยาหรอคะพี่กัม? กรี๊ดดดดด

นี่ไหน เมื่อไหร่~??   สนใจๆ
(แต่ถ้ามีจู๋เกี่ยวกับมีตติ้งนี่อยู่แล้วก็โยนลิงค์มาเลยค่ะ)
หนูยังเข้าไม่ได้จ่ะ เพราะว่ายังไม่ได้เป็น "หมา"

อ๋อ ต้องเป็น "หมา" ก่อนเหรอคะถึงจะได้เห็น

แล้วต้องเป็น "หมา" ด้วยมั้ยคะ ถึงจะได้ไป?

อ้อ ไปได้จ้า แต่ แน่ใจแล้วเหรอว่าจะมา  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

งั้นน้องวิว ลองปั่นๆ ซักสองร้อย จะเห็นห้องวิเศษโผล่ขึ้นมาเองแหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.ย. 2007, 23:27 น. โดย Kums » บันทึกการเข้า
อ้อ ไปได้จ้า แต่ แน่ใจแล้วเหรอว่าจะมา  ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ ฮี่ๆ

งั้นน้องวิว ลองปั่นๆ ซักสองร้อย จะเห็นห้องวิเศษโผล่ขึ้นมาเองแหละ

ไม่ได้แน่ใจว่าจะไปน่ะค่ะ แค่ถามดู ยังกลัวพวกพี่ๆ อยู่เลย  ง่ะ + ยังไม่ค่อยรู้จักใครด้วยค่ะ  ยิ้มน่ารัก

เจ๋ง อย่ากลัวเลยครับ เกย์ทั้งนั้น
เจ๋ง อย่ากลัวเลยครับ เกย์ทั้งนั้น

อ่อ อย่างนี้นี่เอง

เสียเครดิตนะครับพี่กัม โวย

เดี๋ยวก็รู้กันหมดว่าเป็นกันทั้งบอร์ด เกย์ออก

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
อย่าดึงตูเข้าไปปนสิ
ตูเป็นตุ๊ดหรอก ชิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ง่ะ ง่ะ 200เลยหรอ  เอื๊อกกกกก ไม่ถนัดปั่นซะด้วย

งั้นรอไปแล้วกันนะ คงอีกนานกว่าจะได้เป็น'หมา'ค่ะ  หน้ามึน

เสียเครดิตนะครับพี่กัม โวย

เดี๋ยวก็รู้กันหมดว่าเป็นกันทั้งบอร์ด เกย์ออก

อ้าว  ตกลงจริงหรอคะเนี่ย
อย่าบอกนะว่าจริงๆผู้หญิงที่เหลือใบบoร์อก็จะเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นไปด้วย ฮี่ๆ
อย่าดึงตูเข้าไปปนสิ
ตูเป็นตุ๊ดหรอก ชิ

แล้วพี่แอนเป็นอะไรคะ หรือว่าได้ทั้ง 2 .....

ปล. กว่าจะถึง 200..... ชาตินี้คงจะไม่ได้เห็นกระจู๋ในตำนานนั้นแน่ๆ  หน้ามึน

ผู้หญิงในบอร์ดนี้ ก็ชอบผู้หญิงค่ะ

ไม่ต้องกลัว  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21