หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88073 ครั้ง)
ถ้าหมายถึงนินจาอนาถา  ผมอ่านถึงเล่ม 18 แล้วครับเอ  กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพิ่งตั้งเมื่อตี 3 นี่เอง ไปถึง 7 หน้าแล้ว ง่ะ

23 นี่ยังเรียนอยู่เหรอ? ทำไมเรามานั่งทำงานงกๆๆ แหล่ว ฮือๆ~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ถ้าหมายถึงนินจาอนาถา  ผมอ่านถึงเล่ม 18 แล้วครับเอ  กรี๊ดดดดด

เรื่องก่อนจบเล่ม เป็นยังไง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

จักรีอ่านถึงไหนแล้วอะ จะอ่านจากเนตมะ  หมีโหดดดด

อ่านจากหนังสือและซึมซับ ความงามดีกว่า  โห

อ่านจากหนังสือและซึมซับ ความงามดีกว่า  โห
ใช่ครับ ผมเคยเปิดซีดีดู ไม่ กินใจเลย

ถึงตอน
ซึนาเดะตัดสินใจไม่รักษา  ส่วนพวก อี้ไรยะ กับนารุโตะ กำลังมุ่งหน้ามาช่วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ง่ะ โบราณมาก

ซึนาเดะคลอดลูกไปสามคนแล้วรู้แล้วยังตอนนี้น่ะ  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช่ครับ ผมเคยเปิดซีดีดู ไม่ กินใจเลย

ถึงตอน
ซึนาเดะตัดสินใจไม่รักษา  ส่วนพวก อี้ไรยะ กับนารุโตะ กำลังมุ่งหน้ามาช่วย

อีกนานเลย
หลังจาดนั้นมีตายอีกหลายคน(ฮา)

และแม่อึ๋มคนนั้น ก็ ยอมรักษา

โวย

ง่ะ

วิวหาเจอแล้วค่ะ ขอบคุณทุกความช่วยเหลือค่ะ  ฮือๆ~

ไม่เป็นไรครับ   ผมยินดีอย่างยิ่ง    ยิ้มน่ารัก

(  ยุทธการ เอาหน้า )

ไม่เป็้นไรครับ คนกันเองทั้งนั้น  กร๊าก

พี่ๆ ที่นี่ใจดีจัง  เหลือบ

ครับ เกย์ออก

ชอบกระบี่หยามยุทธภพ ของเฮียหมู นินจา มากกว่า
ฝากพี่ระจันไปบอกด้วยนะครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เด็กทั่วโลกอยากสูบบุหรี่ก็เพราะไอ้จอมวางแผน ชื่อไรนะ นี่แหละ

จะหมายถึงชิกามารุ ที่เล่นหมากรุกเก่งๆ ชิมิคะ  กรี๊ดดดดด

เพราะซารุโทบิ อาซึมะุ ที่เป็นอาจารย์ชอบสูบมากๆ แล้วเมื่อถูกฆ่าตาย

ชิกามารุก็เอาบุหรี่ของอาจาร์มาสูบ แต่ไม่กี่ตอนเอง เหมือนทำเพื่อรำลึกถึงเฉยๆ

พอวางแผนกำจัดศัตรูจนเดี้ยง มาเคารพหลุมศพก็เลิก  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
โอ้ยยยย   ใครก็ได้มาช่วยผมหอบหนังสือการ์ตูน นารุโตะ ไปเผาทิ้งที  ฮือๆ~

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21