หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88093 ครั้ง)
จักรี

ถ้าจักรี อยากเขียนเรื่อง (สั้น ยาว ก็ว่าไป)
แล้วคิดไม่ออก

เอาวิธีคิด

แม่ให้ไปซื้อทุเรียน
เป็น เทมแพลต สิ(ฮา)
สามารถ รองรับได้กับ นิยายทั่วโลกเลย
ไม่แพ้ของ ท่านายพล เชียว ยิ้มน่ารัก

แต่ผมไม่ชอบกินทุเรียน อะครับพี่  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
จักรีชอบกินลูกพลัม  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
อร่อยมัยครับ ลูกพลัมเนี่ย  เกย์แอบ
พี่พลัมมีลูกแล้วเหรอ กรี๊ดดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พี่พลัมมีลูกแล้วเหรอ กรี๊ดดดดด

ยังมิวาย

งั้น

แม่ให้ไปหามุก ก็ได้
(ต่อสิ มุก ไหน)

มุกไหน ครับ    งง 

มุขเมียแซมหรือเปล่าครับ  แป๊ะยิ้ม

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มุกไหน ครับ    งง 

น่านไง
พี่ชาย ปาดหน้า

เอ๊ะ   !?  ทำไมวันนี้เสียง พัดลม ซีพียูมันดังผิดปกตินะ  เกย์แอบ

เอ๊ะ   !?  ทำไมวันนี้เสียง พัดลม ซีพียูมันดังผิดปกตินะ  เกย์แอบ

เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
7 หน้า!!!!!!

มีแต่นารุโตะ อุตส่าห์ดีใจ -*-

ปล. พี่แอน กะ พี่เฟรม (พี่รึเปล่า) ยังไงวิวก็เข้าไม่ได้อยู่ดีค่ะ วิวล๊อคอินแล้ว search หาแล้ว ก็ยังไม่ได้อยู่ดีค่ะ

หรือว่าวิวทำอะไรผิดไป? (แอบกลัวโดนดุนะนิ T^T)

เจ้าของกระทู้เข้ามาอีกทีคงอึ้ง  ง่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
วอนพี่แอนช่วยแก้ปัญหา ให้ทีนะครับ

มะ เรามาปั่นกันต่อ  หมีโหดดดด

จักรีอ่านถึงไหนแล้วอะ จะอ่านจากเนตมะ  หมีโหดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 21