หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88077 ครั้ง)
ที่สูบเป็นเพราะ  ประเด็น ศาสนาประจำชาติ ไม่ผ่านร่าง ครับ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพราะมันเครียด เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ที่สูบเป็นเพราะ  ประเด็น ศาสนาประจำชาติ ไม่ผ่านร่าง ครับ  หมีโหดดดด

อ๊ะ สปอยล์เลอร์  โวย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตามนั้นครับ เพราะแสงอุษาเข้าแทรกแซงทำให้ไม่ผ่านร่าง  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ตามนั้นครับ เพราะแสงอุษาเข้าแทรกแซงทำให้ไม่ผ่านร่าง  หมีโหดดดด

ระวังแสงอุษา จะขนเงินมาซื้อประเทศไทย

ตอนนี้ "สัตว์หาง" กำลังโดนตามล่าจากกลุ่มแสงอุษานะครับ  กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตูไม่ ปั่นแระกระจู๋นี้  ยิ่งคุยยิ่ง เริ่มไกลจากเล่ม 18

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ตอนนี้ "สัตว์หาง" กำลังโดนตามล่าจากกลุ่มแสงอุษานะครับ  กร๊าก กร๊าก

และ เรียบอาวุธ กล่าวคือ เหลือ แต่ 9 หาง กร๊าก

เก้าหางกำลังจะหมดอายุแล้วนี้นา  กร๊าก

มี อุจิวะ มาดาระ ด้วย  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
แล้วปัสสาวะ ละครับ

มาดาระ ดูอย่างเดียว

แล้วก็จำท่าของ ซาสึเกะได้แล้วด้วย  อี๋~

จักรีเอ้ย เกินกว่า 18 มานานมากแล้วนะนี่ 555 กร๊าก

ผมลุ้น คาคาชิ อย่างเดียว
กลัวตอนจะจบ พวกทำให้ คาคาชิ ตาย นี่เซ็งเลย

ตอนนี้กลัวท่านจิไรยะเสียท่าให้แสงอุษาตัวใหม่มากครับ

เจ้าของกระทู้เข้ามาอีกทีคงอึ้ง  ง่ะ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 21