หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88111 ครั้ง)

โอโรจิมารุต่างหาก  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
  จิไรยะ  ต่างหาก หรือ ซึนาเดะ  นะ  หมีโหดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

โอไรจินาเดะยะ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ของ คาคาชิ ท่าที่เขาคิดเอง
เป็น พันปักษา
และเวอร์ชั่นใหม่ คือ ตัดสายฟ้าพันปักษา

คาถามหารัญจวน  เกย์ออก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เดี๋ยวได้มี แตกหน่อ นารุโตะ แน่งานนี้  ฮิ้ววว
นารุโตะสนับสนุนให้คนไทยใช้ Firefox เจ๋ง

เอ้อ น้องวิวครับ ที่กดเข้าไปดูบนกระจู๋แนะนำตัวบนหิ้งไม่ได้
นั่นเพราะว่ามันเป็นพื้นที่สำหรับสาวกน่ะครับ (ฟังดูชั่วร้ายไหม)
ถ้าล็อกอินแล้วคราวนี้แหละอยากอ่านอยากกดก็กดได้โลด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จะรออ่าน การแนะนำตัวนะครับ   เจ๋ง

ไม่มีไรจะปั่นงั้นปั่นนารุโต๊ะต่อ

นินจาเงา ชอบมากเลยนะ ชื่อไรนะ ไอ้จอมวางแผน อะ สมถะดี  กรี๊ดดดดด    ยิ่งชอบตอนรีดเร้นพลังตะกละ  หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เด็กทั่วโลกอยากสูบบุหรี่ก็เพราะไอ้จอมวางแผน ชื่อไรนะ นี่แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 งง  มันสูบบุหรี่ด้วยเหรอครับ  หรือว่า เล่มหลังจาก 18 มันจะสูบ  เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ๊ะ สปอยล์ กร๊าก ซวยเลยตู ดันอ่านบูม

งง  มันสูบบุหรี่ด้วยเหรอครับ  หรือว่า เล่มหลังจาก 18 มันจะสูบ  เอือม

ใกล้ละ
ออกรบอีกครั้ง
ก็จะสูบ

เพราะอะไร
จักรีต้องติดตามเอาเอง

โวย

กร๊าก   ผมล้าหลังไปเอง

คุยกันได้ตามสบายนะครับ  ไม่ต้องกลัวว่าจะสปอยเลอร์  ยิ้มน่ารัก

ที่สูบก็เพราะว่า

บุหรี่ถูก  เจ๋ง

ที่สูบเพราะว่า

มีแรงบัลดาลใจ เจ๋ง
อย่างยิ่งยวด ต่อเหตุการณ์ บางสิ่ง

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 21