หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88081 ครั้ง)

จักรี เร็วเชียว  หมีโหดดดด

อ๋อจักรีไว
พี่เอ ไวกว่า
 กร๊าก

ฮือๆๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ๋อจักรีไว
พี่เอ ไวกว่า
 กร๊าก

ก็เมื่อคืนปั่นกันไม่กี่คนนี่นา  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ ทุกคนค่ะ

วิวเพิ่งเข้ามา ยังไม่รู้จักใครเลย คุยกับใครก็ไม่รู้เรื่อง

ยังไงก็ช่วยแนะนำวิวด้วยนะคะ ^^

สวัสดีครับน้องวิว ยิ้มน่ารัก

กติกาอยู่นี่ครับ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html
ลองอ่าน(ยาวหน่อย)แล้วจะเจอที่แนะนำตัวอย่างเป็นทางการจ้ะ

วิวอ่านประมาณ 80,000 รอบแล้วค่ะพี่แอน แต่ว่าวิวกดเข้าไปที่กระจู๋แนะนำตัวไม่ได้ค่ะ

มันขึ้นมาว่า

กระจู๋ที่คุณต้องการค้นหาได้หายไป หรือคุณไม่ได้รับอนุญาต
โปรดเข้าสู่ระบบ หรือ คลิกที่นี่ เพื่อจะทำการสมัครสาวกกับ F0NT.F0RUM.

อัสสัมชัน ต้องสวยแหง กรี๊ดดดดด

หรือ อัสชัมชลบุรี ละนี่

ม. อัสสัมชัญ ก็คือ Abac น่ะค่ะ ไม่ใช่ อัสสัมชลบุรีนะคะ ^^

วิว เยาวภา  กรี๊ดดดดด

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ผมว่า นักศึกษา สถาบัน ที่ มีตัวย่อ  นี่ดูไฮโซ นะ  abac  rbac sbac  combac  ฯลฯ   

แต่  ผมว่า สถาบัน abac เนี่ย นักศึกน่าจะไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษ นัก  ใช่มั้ยครับ 

เพราะผม ดูจากชื่อย่อสถาบันแล้ว  ขนาด ตัวพยัญชนะ ยังเรียงผิดเลย    แทนที่จะเป็นตัว  a b c กลับเป้น a b a c ซะนี่   หมีโหดดดด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ไก่ป่า....  ..   กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แต่ จอยขำนะจักรี  กร๊าก
ผมว่า นักศึกษา สถาบัน ที่ มีตัวย่อ  นี่ดูไฮโซ นะ  abac  rbac sbac  combac  ฯลฯ   

แต่  ผมว่า สถาบัน abac เนี่ย นักศึกน่าจะไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษ นัก  ใช่มั้ยครับ 

เพราะผม ดูจากชื่อย่อสถาบันแล้ว  ขนาด ตัวพยัญชนะ ยังเรียงผิดเลย    แทนที่จะเป็นตัว  a b c กลับเป้น a b a c ซะนี่   หมีโหดดดด

ปูเอง ชงเอง ตบเอง พร้อมคำอธิบาย ต้องยอมเขาครับ
ขำก็ได้ครับ(ฮา)

ดีนะเอแบค
ถ้าเป็น อัสสัม ศรีราชา คงได้ท้าเตะบอล  กรี๊ดดดดด

ท้าเลยครับ  ชวนผมไปด้วยนะ คุณลุง คาคาชิ   กรี๊ดดดดด   

เนตรวงแหวน

เนตรวงแหวน

คืออะไรคะ

ตัวละครในการ์ตูนน่ะครับ

ขออภัยที่มาปั่น  คริคริ

วิวอ่านประมาณ 80,000 รอบแล้วค่ะพี่แอน แต่ว่าวิวกดเข้าไปที่กระจู๋แนะนำตัวไม่ได้ค่ะ

มันขึ้นมาว่า

กระจู๋ที่คุณต้องการค้นหาได้หายไป หรือคุณไม่ได้รับอนุญาต
โปรดเข้าสู่ระบบ หรือ คลิกที่นี่ เพื่อจะทำการสมัครสาวกกับ F0NT.F0RUM.

สงสัยมันเป็นบัคจากการอัพเกรดบอร์ดใหม่
กดไปแล้วมันขึ้นให้ลอกอินใหม่ พอลอกอินไปก็กลับมาหน้ารวม ไม่ได้ไปที่จู๋แนะนำตัว
ฝากยักษ์ดูด้วยนะครับ
 ฮิ้ววว
ยินดีต้อนรับครับ ชื่อเฟรมนะครับ ยังโสด  ยิ้มน่ารัก

จริงๆแล้วไปพูดในจู๋แนะนำตัวดีกว่า วิธีแก้ไขปัญหา ให้ค้นหาคำว่า "กระจู๋แนะนำตัว" จะเจอสิ่งที่ต้องการครับ

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21