หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: "อยาก" แนะนำตัวค่ะ  (อ่าน 88098 ครั้ง)
สวัสดีค่ะ ชื่อ วิว ค่ะ อายุ 23 เรียนอยู่ ม.อัสสัมชัญค่ะ

เค้าแนะนำตัวกันยังไงอีกคะ?

เข้ามาเล่นที่บอร์ดนี้บ่อยมากมาย แอบโหลด font ไปใช้ก็มากมาย

แถมยังติดบล๊อก www.iannnnn.com อีกด้วย

วันนี้อยากเข้ามาเป็นสมาชิกบ้างค่ะ  เกย์แอบ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ^^

สวัสดีครับน้องวิว ยิ้มน่ารัก

กติกาอยู่นี่ครับ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,2048.0.html
ลองอ่าน(ยาวหน่อย)แล้วจะเจอที่แนะนำตัวอย่างเป็นทางการจ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สวัสดีครับวิว ผมชื่อจักรีนะ ยังโสด

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวัสดีครับ

ผมโสดมานานกว่าคนข้างบนครับ  ไอ้มืดหมี

Today you , Tomorrow me.
 ชิ  ทำไมชอบเกทับ นักนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แต่ถ้าเกย์ทับตูยกให้  ชิ

Today you , Tomorrow me.
 ง่ะ

เข้าเรื่องดีกว่าครับ 

นานๆทีจะมีจู๋มาให้ปั่นซะที ปั่นซะหน่อยนะ

คือจริงๆแล้ว   เว็บนี้มีที่ให้แนะนำตัวที่ เป็นแบบ สาธารณะ หน่อยนะครับ อยู่บนหิ้ง  แต่ จะมีอีกที่นึงให้แนะนำตัวแบบส่วนตัวหน่อย  คือกดไปที่ ชื่อผม แล้วเลือกที่ เมนู ส่ง จดหมาย...ถึงหมอนี่   โอเคนั่นแหละถูกต้อง  เจ๋ง 

แต่สำหรับสาวกระดับหมูขึ้นไป ให้กดตรงคำว่า "ลด" สีแดง ใต้ชื่อจักรีนะครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ยินดีต้อนรับครับ เรียนอัสสัมชัญ ด้วย  ปลื้ม
อย่าลืมที่แอนบอกล่ะครับ กดคำว่า ลด ใต้ชื่อจักรีบ่อยๆ
สนุกมาก  กร๊าก

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
อัสสัมชัน ต้องสวยแหง กรี๊ดดดดด

หรือ อัสชัมชลบุรี ละนี่

ยินดีด้วยครับ มีแต่ผู้ชายเข้ากระจู๋นี้นะเนี้ย

รอคอย
เข้ามาเก็บดาว  เกย์เม้ม

จักรี เร็วเชียว  หมีโหดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
โดยเฉพาะกระจู๋ที่สาวๆตั้ง...

กระจู๋สาวๆ  ไอ้มืดหมี

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 21