หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตินำ font ไปใช้ค่ะ  (อ่าน 4339 ครั้ง)
ชื่อ วิว ค่ะ ทำ freelance เกี่ยวกับ graphic อยู่ เลยจะขออนุญาตินำ font บางตัวไปใช้ค่ะ

เอาไปใช้กับงานหน้าปกซีดีของ XL Media กับ Animation งานแต่งงานค่ะ

จำชื่อ font ที่นำไปใช้ไม่ได้หมดทุกตัว ต้องขอโทษด้วยค่ะ

วิวจะกลับมาโพสบอกทีหลังแล้วกันค่ะ วันนี้ง่วงนอนแล้ว  หน้ามึน

ขอบคุณทุกๆ ท่านที่สร้างสรรค์ผลงานดีๆ มาให้ได้ใช้ค่ะ

ถ้ามีโอกาสวิวจะทำ font ออกมาบ้างค่ะ

ปล. คำว่าค่ะเยอะไปมั้ยคะ  ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเจอคนสะกด คะ ค่ะ ถูกเยอะๆ แบบนี้ กร๊าก+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำการบ้านมาดีแน่ๆ  กร๊าก
วิวก็ไม่ชอบคนที่สะกด "ค่ะ เป็น คะ คะ เป็น ค่ะ" ค่ะ (งงจัง)

ผมยังเคยเห็นป้ายเขียนว่า "ขอบคุณค๊ะ" เลยครับ ชิ

dt.in.thหัดเล่น GIMP<body style="filter:gray">
ตกลงมันคือ คะ หรือ ค่ะ  ง่ะ
จะเอายังไง เอาให้แน่นะ  ฮี่...
อ่านแล้วงงดีนะคะ  เอ้ย  ครับ   ลันล้า
หน้า: [1]