หน้า: 1 2 3 4 5 [6]

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดชื่อแฟนกันครับ  (อ่าน 20253 ครั้ง)
บอย ไม่ดื่มค่ะ  เกย์เม้ม
ผมก็เกิดทันนะโฆษณาเนี้ย

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
บอย ไม่ดื่มค่ะ  เกย์เม้ม

เราทัน แสดงว่าทันสมัย(นั้น)
โก้พริ้ว

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)
ณ ราชบุรีเปล่าครับ โห

(มีใครเก็ตไหมนี่)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ณ ราชบุรีเปล่าครับ โห

(มีใครเก็ตไหมนี่)

ณ ชลบุรีค่ะ  กร๊าก

เก็ต เมื่อก่อนฟังบ่อย เรียนจบแล้วไม่ได้ฟังเลย  ฮิ้ววว

ถ้ามัวแต่เดินตามรอยเท้าคนอื่น เมื่อไหร่จะมีรอยเท้าเป็นของตัวเอง (ห๊า...)
ตูก็เก็ตนะ   กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

ไม่ค่ะ  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
พี่พลัม

กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอโทษด้วยครับหมี แต่เรื่องของเรามันคงเป็นไปไม่ได้ ลาก่อนครับ  ยิ้มน่ารัก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

กร๊่ากกกกกกกกก ไม่ไหวแล้ว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
น้องพลัมครับ  เกย์ออก
ชื่อพลั....

อ้ะ

...

ชื่อกัมครับ เกย์ออก
3 P  งับ  เกย์เม้ม
หน้า: 1 2 3 4 5 [6]