หน้า: [1] 2 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: อวดชื่อแฟนกันครับ  (อ่าน 20250 ครั้ง)
  มาอวดชื่อแฟนตัวเองกันครับ   ถ้าไม่มี  ก็เอาชื่อเพื่อนหรือฉายาที่คิดว่าแปลกและฮ่าที่สุดกันครับ
เริ่มเลย  แฟนผมชื่อเต่าครับ  5555+  อาจไม่แปลก แต่เธอหน้าเหมือนเต่าจริงๆ คริคริ ยิ้มน่ารัก
เริ่มเลย  แฟนผมชื่อเต่าครับ  5555+  อาจไม่แปลก แต่เธอหน้าเหมือนเต่าจริงๆ คริคริ ยิ้มน่ารัก

อ๊ากกกกก

ความลับถูกเปิดเผย กร๊าก

งบน้อย
ต... เต่า อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก กร๊าก

เลวยั้นเงา
จริงดิ!!  กร๊าก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ตกลงเต่าชอบผู้ชายเหรอ โวย

แฟนผม..พอลล่ำล่าครับ
 เกย์แอบ  มัม..........

ไอ้ที่ขีดฆ่าน่ะ.......ช่างกล้านะ   เกย์แอบ

เลวยั้นเงา
ผมขออนุญาติเปิดซิงกระจู๋นี้ครับ
แฟนผมยังไม่มีแต่อนาคตอาจเป็นเธอ  กึ๋ยๆ

ความรักจะมีไว้ทำไม ให้ใจมันเจ็บช้ำ
เกย์แอบ  มัม..........

ไอ้ที่ขีดฆ่าน่ะ.......ช่างกล้านะ   เกย์แอบ

รุ่นนี้แล้ว ไม่มีกลัว
ช่วงนี้แฟนตูไม่ค่อยว่างเข้ามาดูหรอก  ฮี่ๆ
 เกย์แอบ เอ๊อ..ตูเชื่อ

เลวยั้นเงา
อะล้อเล่ง (เหงื่อแตกพลั่ก)
รุ่นนี้แล้ว ไม่มีกลัว
ช่วงนี้แฟนตูไม่ค่อยว่างเข้ามาดูหรอก  ฮี่ๆ

เดี๋ยวกรูบอกให้  กร๊าก กร๊าก กร๊าก
มัม แกซวยแล้ว   กร๊าก

เลวยั้นเงา
หน้า: [1] 2 3 4 5 6