หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: เย้ๆ ชอบเว็บนี้จัง พึ่งมารู้จัก ... พ  (อ่าน 4482 ครั้ง)
สวยดี
อยากทำเป็นบ้างจัง
มีเวลาจะเข้ามาหาความรู้บ่อยๆๆนะ
คุยกันได้นะ เย้ๆ
สวัสดีครับ
อยากทำฟอนต์เป็นใช่ไหมครับ

เข้ามาหาความรู้บ่อยๆนะครับ

คุยได้ครับ  เย้ๆ
แล้วคนข้างบนทำฟอนต์เป็นหรือยังล่ะ แย้ แย้
แล้วข้างบนอีกนั่นล่ะใช้มั๊ยครับที่ชอบฆ่า เหา ขี้เกี้ยม และแมงกะจั๊วบ่อยๆ 

แย้ ~ แย้ ~

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
ใช่แล้วครับ เย้ เย้~~~  โวย

เย้เป็ด เย้เข้ เย้ครก กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เย้เป็ด เย้เข้ เย้ครก กรี๊ดดดดด

เย้เข้....คิดได้ไง เจ๋ง เจ๋ง
ถ้าน้องเปลี่ยนจากผมชื่อปู เป็นหนูชื่อปู
จะมีคนมาตอบกันอีกบานกว่านี้อีกนะ
แย้ แย้
ใช่มะ กรี๊ดดดดด น้องปุกสาวหมวยเหล็กดัดอายุ 16 กรี๊ดดดดด หน้ามึน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

พี่ปุกช่างเข้าใจประชากรชายนัก  กรี๊ดดดดด

ใช่มะ กรี๊ดดดดด น้องปุกสาวหมวยเหล็กดัดอายุ 16 กรี๊ดดดดด หน้ามึน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
โธ่ว พี่แอนอ่ะ
รู้งี้หลอกให้ตกมันอีกสักหน่อยก่อนเจอกันก็ดีอ่ะเนาะ
แต่เค้าก็เกินสิบหกมานิดโหน่ยเองนะ
ไม่กี่วันเอ๊ง  ยิ้มน่ารัก
เค้าชื่ออรนะ  กรี๊ดดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โธ่ว พี่แอนอ่ะ
รู้งี้หลอกให้ตกมันอีกสักหน่อยก่อนเจอกันก็ดีอ่ะเนาะ
แต่เค้าก็เกินสิบหกมานิดโหน่ยเองนะ
ไม่กี่วันเอ๊ง  ยิ้มน่ารัก

เสียใจ ด้วยสัญชาติญาณสัตว์ป่าในกาย
ทำให้ตูสังเห่าตั้งแต่แวบแรกแล้วย่ะว่าจะต้องขาวหมวยเหล็กดัีดแน่ๆ เอือม

แต่ตูเคยนะ

แค่เจ็ดปีก่อนเอง แหมตัวเองก็  กร๊าก
หน้า: [1]