หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD ตาล ย้อนหลัง (27 สิงหาคม)  (อ่าน 10405 ครั้ง)
  สุขสันต์วันเกิดครับ ให้มีวันได้หยุดงานเยอะๆ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ไหว้

ขอบคุณทุกคนค่ะ

ขอบคุณนัท.

จริงๆมันก็วันธรรมดาแหละ

จำไม่ได้ไม่ต้องคิดมาก อิโจร๋ย.เอ๊ย

ขอคำอวยพรย้อนกลับไปด้วยนะคะ  ไหว้

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ตกลงจะเอา นัท หรือ อิโจร่ย   เหลือบ

เลวยั้นเงา
เอาสองอย่างเลยจ่ะ  ลันล้า

เอือม โลภชิบหาย 

เลวยั้นเงา
อยากเก็บเธอเอาไว้ทั้ง ห้า สองคน  ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดค่ะ  ปลื้ม

ขอให้มีเวลามาเลี้ยงน้องแมวที่บ้านเยอะขึ้น  มีความสุขมากๆนะคะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
สุขสันต์วันเกิดบักน้องตาล

สุขภาพกายดี สุขภาพจิตดี

พบกับความสุขสมหวังกับเรื่องดีๆในชีวิตเน่อ

ปล. อ้วนขึ้นนะ  ฮี่ๆ
ไอ้ตาล

สุขสันต์วันเกิด
พักผ่อนเยอะๆ
มีความสุขมากๆ
สดใสได้ทุกวี่วัน

นะเว้ย

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!

ตาลบอกว่าขอให้คำอวยพร กลับไปหาคนอวยพรเหรอ

สสวก โลด กรี๊ดดดดด

ขอให้สวย 1 สวย night เช่นกัน

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
..........................................................

เอาวะ เกย์ปากไว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
น่า พี่แอน.ลองซะที เกย์ออก

ตูอ่านรันม่าแล้วก็อิจฉามันนะ แปลงร่างได้ด้วย เกย์ปากไว

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งี้ถ้าพี่แอน.แปลงร่างได้

โอ้ แหล่มเลย หื่น

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังด้วยคนนะคะ ^^

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
หน้า: 1 [2] 3