หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ของเดือนกันยายน 2550  (อ่าน 207634 ครั้ง)
ใช้จีเนียสเหมือนกันใช่มั้ย  กร๊าก

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
ขออภัยนะครับที่มาตั้งโจทย์เดือนนี้อะครับ  เอาเป็นว่าอยากให้พี่ๆออกแบบตัวเองอะครับ
ให้ออกแบบตัวเองจะทำยังไงก็ได้จะวาดจะปั้นจะพิมพ์ แล้วแต่เทคนิกนะครับ
ถ้าตั้งโจทย์ซ้ำก็ขออภัยนะครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอแก้ไขชื่อกระจู๋นะครับคนดี / ยักษ์

ไม่เป็นไรหรอก

กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ใช้จีเนียสเหมือนกันใช่มั้ย  กร๊าก
ใช่เลยครับ กร๊าก

지금은 소녀시대 , 앞으로도 소녀시대 , 영원히 소녀시대
พยายามวาดตัวเองค่ะ
เปิดรูปในมือถือเป็นแบบ แล้วลากในโฟโต้เฉาะเลย

ออกมา อ๊ะ ใครล่ะนี่  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด   เหมือนมากๆเลยครับคุณหมี   เก่งจัง  คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เหมือนจริงมากครับ เจ๋ง
เหมือนพอลล่าใช่ม่า  กรี๊ดดดดด

..............................

จากรูปนี้ค่ะ คลิกดูเองนะคะ เกรงว่าถ้าโชว์เลย จู๋ดีๆจะแปดเปื้อน ด้วยความไร้เดียงสาาา  กรี๊ดดดดด

เจ๋ง

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
......................

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ขอแซวหน่อย

กร๊ากกกก

อารายค้าคุณน้องงง
แซวกันยังงี้เดี๊ยวจะไม่ปลอดภัยนะคร๊าาาาา  หื่น หื่น หื่น หื่น

พยายามได้ดีมาก แต่พี่ชอบที่อรวาดหมีมากกว่า ดูเป็นอรดีครับ เจ๋ง

แต่ดูท่าจะเป็นคนที่ถ่ายภาพแบบแอ้บแบ้วได้ขึ้นคนนึงเลยนะ 555 ฮิ้ววว
อ๊ายยย อรแบ๊วธรรมชาติค่าพี่ป้อม  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11