หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ของเดือนกันยายน 2550  (อ่าน 207633 ครั้ง)
 (อิอิ) จุดแดงๆนั่นคงโดนกระสุนบีบีมาใช่ไหมครับพี่โก้

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุดๆเลยครับทุกท่าน  แบบว่าฮ่าลากไส้ ฮี่...
มาแปะ  เกย์ออก

(วาดตัวเองไม่เป็น  ฮือๆ~)
เดี๋ยวค่อยวาดมาดีๆ

นานาน่าร๊ากกกกกก ว่าแต่ เป็นตุ่มยุงกัด ออกหัด หรือว่าอีสุกอีใสอ่ะ  งง

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ของลุงโก้แอบมีสีม่วงแซมด้วยล่ะ เกย์ออก

(ลุงอ๋าห์โพสต์ต่อเลย อย่าไปแก้ไขของเดิมนะครับ ใครผ่านมาเดี๋ยวพลาด)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชอบของพี่ป้อม(9pomง่ะ) ลานเส้น-การลงสีดูเป็นงานภาพประกอบมากๆ ชอบๆๆ กรี๊ดดดดด
ส่วนของพี่แอนก็แนวดีค่ะ ชอบสีอะ วิธีทำก็เจ๋งดี

ปล...จินนี่ไม่เคยเห็นหน้าตาพี่แอนตัวจริงเลยค่ะ
ว่าแต่...พี่หน้าตาแบบนี้จริงหรอคะ??(...กำลังจินตนาการตามภาพ โห)
ว้าวๆ ชอบรูปพี่แอนอะ เท่แบบแปลกๆ

ไว้จัดการส่งโปรเจคแล้วมาทำส่งบ้าง

ปล. จินนี่ลองย้อนไปดูเผยผิวหน้าแรกๆสิ เดี๋ยวก็เจอรูปพี่แอน

ถ้าอยากนอนหลับฝันดีไม่มีผีมากวน ก็ไม่ต้องกดไปดูนะครับ เอือม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ว้าวๆ ชอบรูปพี่แอนอะ เท่แบบแปลกๆ

ไว้จัดการส่งโปรเจคแล้วมาทำส่งบ้าง

ปล. จินนี่ลองย้อนไปดูเผยผิวหน้าแรกๆสิ เดี๋ยวก็เจอรูปพี่แอน

สารภาพว่า ยังไม่เคยเข้าไปจู๋เผยผิวเลยค่ะ กรี๊ดดดดด
ขอบคุณนะคะ^^ จะเข้าไปดู ลันล้า
ดูที่นี่ก็ได้ค่ะ แบบว่าหล่อสุด

http://www.sukiflix.com/2007/09/02/geekfreak-iannnnn

ฮี่ๆ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
บ่งบอกมากๆ  เจ๋ง ว่าป๋า มีหลายร่าง
หมายควายว่าไงฟะ  เอือม

ดูของป๋าแล้วนึกถึงภาพที่ดังๆในยุด cubism เลยค่ะ ที่เป็นภาพประมาณว่าจะสื่อหลายด้านในรูปเดียว

ชื่อภาพประมาณ  Nude Descending a Staircase อะไรซักอย่าง เท่ดีค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ก.ย. 2007, 21:09 น. โดย *~*bellyly*~* » บันทึกการเข้า

มีหลายร่างไง๊  เกย์ออก

ปล. ไ้ด้รูปจากอู๋ว์ ยังงงง  กรี๊ดดดดด
ดูของป๋าแล้วนึกถึงภาพที่ดังๆในยุด cubism เลยค่ะ ที่เป็นภาพประมาณว่าจะสื่อหลายด้านในรูปเดียว

ชื่อภาพประมาณ  Nude Descending a Staircase อะไรซักอย่าง เท่ดีค่ะ

มันคืออะไรหว่า  ง่ะ แต่รู้จักแต่ nude

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11