หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ของเดือนกันยายน 2550  (อ่าน 207630 ครั้ง)
ตูเกิดมาเพื่อโจทย์นี้เลยนะ
เพราะตูวาดเป็นแต่ตัวเอง หมีโหดดดด

เดี๋ยวมาเล่น กรี๊ดดดดด+

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มาแปะ!!!  กรี๊ดดดดด
อยากเอางานสมัยมหาลัยมาส่งจังเลย เดี๋ญวไปค้นก่อน  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ก่อนไปนอนด้วยความที่เห็นงานในนี้หลายชิ้นแล้ว อยากระบาย ฮิ้ววว

Photoshop 2-3ชม. ง่วงชะมัดเลย หน้ามึน

พี่ป้อมขยายร่าง  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หูย ป้อม งานโดนเว้ยอันนี้ อ๊ากกกกก+

(กำลังคิดว่า เดี๋ยวพอโพสต์รูปตัวเองไว้เยอะๆ อาจจะได้แฟชั่นอวตารอันใหม่ที่ดูดีมีคุณภาพขึ้นมาก็ได้นะ กรี๊ดดดดด)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้างั้น คอนเซปต์ของเฟิร์นคือ หุ่นยนต์ทรงพลัง วะ ฮะ ฮะ อะกุ๊กๆ

เอือม

Las Noches Rubicundior
ของผมครับบบบ (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

designer...superjeew

ออกแบบตัวเอง ได้ออกมาเป็นโลโก้มากๆเลยค่ะ

Las Noches Rubicundior
ถ้าว่างจะวาดมาอีก อยากวาดรูปตัวเองในหลายๆแบบอยู่เหมือนกัน ฮิ้ววว
แบ็คกราวด์ยับๆนี่บรัชเหรอป้อมสอนมั่งนะ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เอา texture กระดาษมา multiply แล้วก็ปรับพวก brightness/contrast นิดหน่อยน่ะ

จริงๆแล้วก็ทำเป็นหัว brush ได้นะ แต่ไม่ว่างทำเลยเอาง่ายๆก่อน ฮิ้ววว
สวยเด่นเป็นสง่ากันทุกคนเลยนะครับ แต่.....
แต่....

แต่....

แต่ช่วยสอนวิธีลงภาพให้ผมหน่อยเถอะครับ
ลองมาหลายครั้งแล้ว  ลงไม่ได้ซักที  ฮือๆ~ อ้วก
ยังเป็นแมงกลิ้งขี้ โพสรูปไม่ได้? หรือเปล่า?

ถ้าธรรมดาจะกดที่ ตัวเลือกเพิ่มเติม
แล้วเลือกภาพเพื่ออัพโหลดนะ

เอ่อ ตรงตัวเลือกเพิ่มเติมจะขึ้นมา ตอนที่เรากด ตอบกระจู๋ น่ะ
มาแปะ  เกย์ออก

(วาดตัวเองไม่เป็น  ฮือๆ~)
เดี๋ยวค่อยวาดมาดีๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11