หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ของเดือนกันยายน 2550  (อ่าน 207641 ครั้ง)
ขออภัยนะครับที่มาตั้งโจทย์เดือนนี้อะครับ  เอาเป็นว่าอยากให้พี่ๆออกแบบตัวเองอะครับ
ให้ออกแบบตัวเองจะทำยังไงก็ได้จะวาดจะปั้นจะพิมพ์ แล้วแต่เทคนิกนะครับ
ถ้าตั้งโจทย์ซ้ำก็ขออภัยนะครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอแก้ไขชื่อกระจู๋นะครับคนดี / ยักษ์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2007, 20:54 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
อ่ะ....ลืมบอกไป  โจทย์ของเดือนกันยายน 2550 นะครับ ฮิ้ววว
โจทย์เดือนนี้คือตัวเอง  ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี ไอ้มืดหมี

ยากใช้ได้  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
เดี๋ยวถลอกก็มาโพสรูปพระเอกเคนอีก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

เดี๋ยววาดแปลกๆมาเพิ่ม  แป๊ะยิ้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ย. 2007, 01:08 น. โดย จั๊วจ่ะ » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
ช่วยแก้ชื่อกระจู๋ให้เหมือนโจทย์เดือนที่ผ่านๆ มาด้วยนะคะ
เดี๋ยวจะได้มีคนเอาไปปักหมุดไง กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

ช่วยเ้น้น คอนเซปต์ให้ชัีดเจนก็ดีนะจ๊ะ [โจทย์อะ]  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior

ช่วยเ้น้น คอนเซปต์ให้ชัีดเจนก็ดีนะจ๊ะ [โจทย์อะ]  กรี๊ดดดดด

ถ้างั้น คอนเซปต์ของเฟิร์นคือ หุ่นยนต์ทรงพลัง วะ ฮะ ฮะ อะกุ๊กๆ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

เท้าซ้ายคือเท้าขวาครับ  ปลื้ม
   ต้องขออภัยในความผิดพลาดการตั้งกระจู๋ด้วนนะครับ 
มือใหม่ครับ..ขอโทษที ไหว้ เศร้า ฮือๆ~ อ้วก
   ต้องขออภัยในความผิดพลาดการตั้งกระจู๋ด้วนนะครับ 
มือใหม่ครับ..ขอโทษที ไหว้ เศร้า ฮือๆ~ อ้วก
กระจู๋ด้วน กรี๊ดดดดด

โอ้ววว

ไม่เป็นไรนะครับ เดี๋ยวมันก็งอกใหม่ครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ใช่หางจิ้งจง อ๊ากกกก

ไม่ใช่หางจิ้งจง อ๊ากกกก

จิ้งจง  กรี๊ดดดดด

ดาราหนังจีนกำลังภายในรึเปล่า

จิ้งจง  กรี๊ดดดดด

ดาราหนังจีนกำลังภายในรึเปล่า

ไม่ใช่ดาราหนังจีนกำลังภายในครับ 

มันคือสัตว์ในตำนาน แป๊ะยิ้ม ฮี่ๆ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11