หน้า: 1 [2]

ผู้เขียน หัวข้อ: กระจู๋อันแรกของฉัน  (อ่าน 7619 ครั้ง)
กระจู๋แรกที่มีรู้สึกว่าเกิดขึ้นตอนทำเว็บใหม่ๆ

ผมยังไม่มีกระจู๋แรกเลย เศร้า

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ผมยังไม่มีกระจู๋แรกเลย เศร้า
อ้าว ตกลงนี่ผู้หญิงเหรอครับ งง

จงเป็นหมอหมาที่ดี อย่าเป็นหมอหมาๆ
นึกแล้วว่าต้องเปนแบบนี้ อี๋~

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!

เอากระจู๋คนอื่นไปแทนก่อนได้มั้ยครับ  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่อยากได้แล้วครับ  อี๋~     คิดดูแล้ว นานแล้วนะครับเนี่ยที่ยังไม่ได้ตั้งกระจู๋

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ตอนเช้าๆ ละ  เกย์แอบ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถึงตอนนี้ นับดูแล้วก็ยังมีอันเดียว เดี๋ยวรออีกหน่อย ค่อยมีอีก    (อิอิ)
วุ้ย!.....ไปกันหญ่ายแล้ว

ถึงตอนนี้ นับดูแล้วก็ยังมีอันเดียว เดี๋ยวรออีกหน่อย ค่อยมีอีก    (อิอิ)
วุ้ย!.....ไปกันหญ่ายแล้ว

-1

เพราะอะไร ดูเอาเองครับลุง  กร๊าก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ไม่เข้าใจอยู่ดีครับจ่าเจฟ  โห

ตอนเช้าๆ ละ  เกย์แอบ
อั้นนั้นมันตั้งเองนี่ครับ  ฮี่...

หน้า: 1 [2]