หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: - เที่ยวบ้านเจ๊กันนะ....-  (อ่าน 44801 ครั้ง)
ภาพเนินที่มีธารน้ำไหลนี่ดูแว๊ปแรกไม่ทันได้อ่านคำบรรยาย

นึกว่าพวกภาพแผนที่มุมสูง แบบที่มันแสดงว่าตรงไหนภูเขาตรงไหนที่ราบอ่ะค่ะ  คริคริ

แต่จริงๆแล้วมันเป็นพื้นใช่มั้ยค่ะ ^^

ส่วนเนินพิศวงเคยไปที่ถนนสายตาก-แม่สอด ที่รถมันไหลขึ้นไปเองได้ งง
แต่ไปอ่านเจอมาว่าจริงๆแล้วความสูงมันลวงตาเรา - -

ชอบภาพนี้ครับ แต่นำ้ำหนักยังไม่ได้ นี้ถ้ามีเรืออยู่กลางรูปซะหน่อยนะครับ  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 คริคริ คริคริ

โปรขา...เจ๊แถมเรือค่ะ

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 งั้นเหรอ มึนตึ้บ  ย้ายไปอยู่ จู๋ โชว์งาน ได้เลยนะเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คริคริ คริคริ

โปรขา...เจ๊แถมเรือค่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ยังไม่ได้อีกแหล่ะพี่ ธรรมดาเกินไป
ถ้ามีเครื่องบินลอยบนน้ำซักลำล่ะ โปรมาก
เจ๋ง

//Nikon น่าขโมยมากครับ อ๊ากกกก หื่นนนนน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ซื้อกล่องมาใส่บ้างดีกว่า หน้ามึน กลัวรากินกล้อง อี๋~

ยังไม่ได้อีกแหล่ะพี่ ธรรมดาเกินไป
ถ้ามีเครื่องบินลอยบนน้ำซักลำล่ะ โปรมาก
เจ๋ง

//Nikon น่าขโมยมากครับ อ๊ากกกก หื่นนนนน

เครื่องบิน...บินชนปราสาทไปแว้ววว
ถ่ายไม่ทันค่ะโปร

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 เครื่องบินมันจะมาลอยบนน้ำยังง๊ายย  โวย

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เรือบินไง  เจ๋ง
หย๋า  ง่ะ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
 กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

กรี๊ดดดดด ......

Today you , Tomorrow me.
รูปแนวนอนนี่ ผมเฉยๆ นะ
แต่แนวตั้งโคตรสวย

เพราะผมชอบถ่ายรูปแนวตั้ง  คริคริ

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

แนวตั้ม กับ แนวต้องละครับ  คริคริ

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8