หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8

ผู้เขียน หัวข้อ: - เที่ยวบ้านเจ๊กันนะ....-  (อ่าน 44806 ครั้ง)
โพสต์หมดรึยังครับ

ผมจะได้ชมทีเดียว

อี๋~ งามมมมมมมากกกกกกกกกก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

สวยมากๆ ค่ะ ชอบ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

ปล. เดือนว่าหัวหมาดีกว่าหางมังกรแหละ คริคริ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
เห็นด้วยอย่างยิ่ง  ฮี่...

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ผมไม่ได้อยู่ อ.กันทรลักษณ์ ครับพี่ ง่ะ
คือว่า พี่เข้าหลล. ได้มั้ยล่ะครับ
ถ้าเข้าได้ก็ไปหาจู๋เด็กเกรียนอ่านล่ะกัน

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 ลันล้า  มาอยู่มั๊ยล่ะ

ลานหินก่อนถึงลานมือบอนนั่นแหละ
มีน้ำตกน้อยๆ ไหลตลอดเวลาเพราะเป็นหน้าฝน

ความงดงามของป่าไม้ฝั่งไทย

และแล้วก็หนีสาวเขมรมาได้   ฮี่...

กลุ่มนี้น่ารักดี ขอตังค์ทีเดียว...ไม่พูดอีกเลย

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 ลันล้า

ตั้งๆ กันบ้าง

ฝนที่ตกทางโน้น...ตูก็ร้อนอยู่ทางนี้ : เฟสเค้า
 ฮี่...

เริ่มหมดมุขละ...ไม่รู้จะคุยอะไร
ดูรูปละกันนะ

หน้ามึน

เหลือบ เหลือบ เหลือบ

เจ๋ง  ภาพฝั่งไทยละค่ะ

ลันล้า

ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

ขอบคุณทุกคนที่แวะชมนะจ๊ะ
คงโพสเพียงเท่านี้นะจ๊ะ...หมดมุขละ
ปิดด้วยภาพนี้ค่ะ..ถ่ายที่เนินพิศวงก่อนกลับบ้าน
พิศวงยังไง...ป่านนี้ก็ยังพิศวงกันอยู่เลยค่ะ   งง

๕๕๕๕๕

โอกาสหน้าไปเที่ยวกันใหม่จ้า
บ๊าย..บาย

ลันล้า ลันล้า ลันล้า ลันล้า

ใช่เนินที่รถไหลขึ้นเนินป่ะคะ  งง

ไม่รู้เหมือนกันจ้ะ  ไม่มีข้อมูลเลย
มีเนินพิศวงอีกที่นะ  อยู่สระบุระ อันนั้นก็ไม่รู้ว่าพิศวงยังไงเหมือนกัน
ใครมีข้อมูลก็เล่าให้ฟังมั่งนะจ๊ะ

ลันล้า

เป็นเนินพิศวงที่ไม่รู้พิศวงยังไง ช่างน่าพิศวงจริง ๆ  ไอ้มืดหมี
 (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)

นั่นแหละความพิศวงของเค้าล่ะ
อันนี้เจ้่าอ้วนดำโดดเดี่ยว...

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8