หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรบกวนถามเรื่อง การเปิดหน้าหนั  (อ่าน 3856 ครั้ง)
อยากทำเป็นนะค่ะ  เพราะถ้าลองทำแบบไม่เขียนโค๊ตอะ ทำจะ  แข็งอะค่ะ  อยากทำให้มันดูเนี้ยๆๆๆอะค่ะ ใครทำเป็น  รบกวนช่วยด้วยนะค่ะ   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ส.ค. 2007, 16:41 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า
อ่านแล้วไม่รู้เรื่องครับ รบกวนโพสต์ถามอีกที อะไรแข็งๆ นะ ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อะไร แข็งๆ  ละครับ เนี่ย    หื่น    อย่าบอกนะว่า  
นี่คุณอย่าทะลึ่งนะครับ เดี๋ยวตบหัวหลุด  โวย  ที่น้องเขาบอกแข็งๆอะ  มัน คือ เอ่ออ......อะไรหว่า  งง

ขอโทษนะครับ ขาจรข้างบนคือผมเองแหละ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ส.ค. 2007, 20:44 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขำจักรี*

หมายเหตุ การที่ขำจักรีไม่ได้หมายความรวมถึงมุกตลกของจักรี
ปล. เค้าหมายถึงการเปิดหน้าหนังสือ(เหมือนในโมนามาเฟีย)ทำยังไงหรือเปล่า่คะ งง
แล้ว "แข็ง" หายไปไหน

งง

สงสัยอ่อนแล้ว

หน้า: [1]