หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีในความหมายของชาวF0ntคืออะไรครับ  (อ่าน 50489 ครั้ง)
เป็น abc ซะแล้ว  กรี๊ดดดดด
เอ๊า เอ บี ซี ยกทรงชั้นดีมีมาตรฐาน  หมีโหด~

เอ น่ารัก คึกคักเวลาจะเล่น เอ ใจเย็นๆ เวลาจะเล่นน่ารักๆ  นะนะนะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หมีในความเข้าใจของผมคือ

... สิ่งที่น่ารักที่ภายนอกแต่แฝงด้วยความน่ากลัวไว้ภายใน

...
 กร๊าก อ๊ายยย นิยามออกมาได้โดนใจ +1

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ไหนลองมั่ง...หมีน่ารัก  หมีโหด~

(รู้สึกหยั่งกะนิทานเรื่องอะไรซักเรื่องเลยแฮะ)

หมีน่ารัก  กรี๊ดดดดด

---------- เกย์แอบ

หาอีแมะไม่เจอ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไหนลองมั่ง...หมีน่ารัก  หมีโหด~

(รู้สึกหยั่งกะนิทานเรื่องอะไรซักเรื่องเลยแฮะ)

หมีน่ารัก แล้วจะรักเค้าม่า  เกย์แอบ

ไม่รักหรอกเพราะเค้ารักตัวเองมากกว่า  แหยะ
พูดเง้เท่ากับสารภาพรักเค้าเรยน๊า  เกย์ออก

หมีน่ารัก  กรี๊ดดดดด

---------- เกย์แอบ

หาอีแมะไม่เจอ  ฮือๆ~
:51a::51a::51a::51a::51a::51a::51a::51a::51a::51b:  ฮี่...

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
คิดถึงหมี  หมีโหด~
อรก็คิดถึงพี่เช่เหมือนกัน
ช่วงนี้มีการบ้าน

ว่างๆจะโทรไปหานะคะ  เศร้า

นึกถึงหมี หมีก็มา  เจ๋ง

ไม่ต้องเอาอะไรมาล่อ  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13