หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีในความหมายของชาวF0ntคืออะไรครับ  (อ่าน 50487 ครั้ง)
ความร๊ากกเอย

เจ้า... ลอยลม
มา..หรื๊อรายย

มาดลจิต มาดลใจ

เสน่หาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ตะหลึ่ง ตึ่ง โป๊ะ  ชาวจู๋มุขแป้กยินดีต้อนรับคุณเฟริน  หมีโหด~

ก๊าซซซซซ  โวย

Las Noches Rubicundior
พรหมลิขิตบันดาลชักพา
ดลให้มาพบกันทันใด
ก่อนนี้อยู่กันแสนไกล
พรหมลิขิตดลจิตใจ
ชั้นจึงได้มาใกล้กับ...เธอ  กรี๊ดดดดด
ทำไมกะจู๋นี้เถื่อนจัง

ซึมจริงๆกินข้าวไม่ลง
เธอ ...ดาวบนฟ้าเรียกเธอ
พร่ำเพ้อ ...คิดถึงเธอใต้แสงจันทร์
เธอ ...หน้าเธอเหมือนดวงจันทร์
ตอนเธอยิ้มหน้าบานอย่างนั้น
จะทำ  ให้โลกนี้ดูสดใส เย  หมีโหด~

น้ำค้างเดือนสิบตกแล้ว
น้องเอยน้องแก้วเจ้าไม่หนาวบ้างรึไร
เมื่อไหร่จะหา   เพื่อนมาช่วยจับคันไถ
รู้ตัวรึเปล่าว่าใครคนหนึ่งชอบ..น้องงงง  หมีโหด~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ต.ค. 2007, 23:04 น. โดย ชวาลา » บันทึกการเข้า

มีจู๋ต่อเพลง  หมีโหด~

Las Noches Rubicundior

มีจู๋ต่อต๋องมั้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถามเฟรินไม่ได้หรอก ต้องไปถามปุ๊กกี้ หมีโหด~

ชา ละ วัน ลั่น ล่า แปะ แปะ แปะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
คนละวงกันแล้ว  โวย

ก็คนละวงกันไงครับ

มาอยู่วงเดียวกันตีกันตาย  กรี๊ดดดดด

วงกรรมแห่งความรักค่ะ  หมีโหด~

เรามาโพสอะไรที่ประเทืองปัญญามากกว่านี้ดีไหมคะ  หมีโหด~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อรนึกว่านี่ประเทืองแล้ว  เศร้า

หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13