หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: หมีในความหมายของชาวF0ntคืออะไรครับ  (อ่าน 50490 ครั้ง)
ต้องถึงขั้นไหนครับ?  ฮี่ๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
สำหรับผมหมีน่ารักครับ (ผมตอบแบบนี้เพราะกลัวหมี ต่อไปคุณก็คิดเองละกันว่าหมีน่ากลัวรึเปล่า)

เช่เป็นคนตลกจริงๆด้วย   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
ยังไงก็เบาๆหน่อยนะค้า หมีเป็นสัตว์ที่บอบบาง น่าเอ็นดู  กรี๊ดดดดด

ไม่นึกว่าพี่เช่ จะนิยมรักแบบรุนแรง  เกย์แอบ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ยังไงก็เบาๆหน่อยนะค้า หมีเป็นสัตว์ที่บอบบาง น่าเอ็นดู  กรี๊ดดดดด

ไม่นึกว่าพี่เช่ จะนิยมรักแบบรุนแรง  เกย์แอบ

ไม่หรอกครับ ผมชอบใช้ลีลามากกว่ากำลัง  ฮี่...

ส่วนคุณพลัมผมไม่ใช่คนตลกหรอกครับแค่ชอบพูดความจริง  จริงจริ๊ง!!! แหยะ

นัีกยิมนาสติกนี่เอง  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ตั้งแต่มีจู๋คุณถาม จักรีตอบ หมีห์รู้สึกว่าเรทติ้งลดลงมั้ยครับ โห

เด็กใหม่จะไปรู้อะไร๊  เกย์ออก

หมีห์หมดยุคมานานแล้ว
เป็นแค่เรื่องเล่าก่อนอาหาร นิทานก่อนนอน  เกย์แอบ

Today you , Tomorrow me.

เด็กใหม่จะไปรู้อะไร๊  เกย์ออก

ก็ใช่อ่ะดิ ถ้ารู้จะถามทำไมหล่ะครับ แหยะ
อยากรู้เหรอคะ  เกย์แอบ

เรตติ้งลดเหรอคะ ไม่มี๊ไม่มี
หมีน่ะคลาสสิค  แหยะ

คล้ายๆ วอ

BEAR IS NEVER DIE หมีโหดดดด

หมีเป็นอมตะมั้ยครับ

อ่ะโห แม่เจ้า !!! ต้องอ้อมโลกไปประมาณแปดรอบกว่าจะได้คำตอบที่อยากรู้ หมีห์นี่มันจริงๆเล้ย เหนื่อยมากมาย หมีโหดดดด
พรุ่งนี้ลองไปนอนกลางถนนสิครับ เดี๋ยวก็รู้ว่าอมตะหรือเปล่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13