หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งอัพเกรดฟอรั่ม  (อ่าน 95437 ครั้ง)
ตั้งค่าได้ที่
"ปรับแต่งจดหมายลับ"
ติ๊กที่ แสดง Popup เมื่อคุณได้รับจดหมายลับ
ค่าดีฟอลตั้งมาว่าไม่เตือน(มั๊ง)

เมนู จมล ข้างบนไม่มีบอกแล้วเหรอว่า (จมล ที่มี/จมล ใหม่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2007, 13:38 น. โดย โต สิรพจน์ » บันทึกการเข้า
คือว่า...ผมเข้ามาทุกรอบมันก็หาว่าพาสผิดทุกรอบ ต้องใส่รอบสองครับ เหมือนแม็กครับ หมีโหดดดด
เติม www เข้าไปหน้า f0nt.com ด้วยจ๊ะ

ถ้าใช้หมาย่าง ลองดูว่ามันบล็อกป๊อปอัปหรือเปล่านะครับ
ดูตรงแถบล่างสุดใกล้ๆ มุมขวา ถ้ามีตัว X สีดำๆในกรอบสี่เหลี่ยมก็กดเอาออก

ขอเส้นขอบช่องแอบอ้างหน่อยนึงสิ เกย์ออก
เข้มกว่าสีช่องนั่นซัก 2%ก็ได้ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวจัดให้ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ตั้งค่าได้ที่
"ปรับแต่งจดหมายลับ"
ติ๊กที่ แสดง Popup เมื่อคุณได้รับจดหมายลับ
ค่าดีฟอลตั้งมาว่าไม่เตือน(มั๊ง)

เมนู จมล ข้างบนไม่มีบอกแล้วเหรอว่า (จมล ที่มี/จมล ใหม่)

เกย์ออก+

เมนูข้างบนมีบอกไว้ แต่ไม่ค่อยได้สังเกตสถานะ เวลาที่มีคนส่งจมล.มาก็จะกลายเป็นว่าทิ้งเวลานานกว่าจะรู้ว่ามีจมล.เข้าครับ

ถ้าใช้หมาย่าง ลองดูว่ามันบล็อกป๊อปอัปหรือเปล่านะครับ
ดูตรงแถบล่างสุดใกล้ๆ มุมขวา ถ้ามีตัว X สีดำๆในกรอบสี่เหลี่ยมก็กดเอาออก

ไม่ได้ตั้งค่าให้หมาย่างบล๊อกป็อบอัปครับ คงเป็นที่การตั้งค่าจมล.

ป.ล. นั่นล่ะ ตั้ง default ไว้ไม่ให้เตือนใช่ไหมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ส.ค. 2007, 14:03 น. โดย ศิริพงษ์ » บันทึกการเข้า

งบน้อย
 เกย์ออก
ทำไมข้ามคืนแล้วดาวหายตลอดเลยครับ  ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โอ้ว

ตอนนี้อยู่อาร์เอส ได้เจอจอที่แยกระดับสีได้แค่ 256 ระดับ
ตัวนวลมองไม่เห็นเลย แถมกรอบแอบอ้างงี้ไม่เห็นความต่างของสีเลยครับ อี๋~
เดี๋ยวแก้ด่วนเลยงานนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
พี่แอนขา ช่วยหยิบเชน(nice2meetU)ใส่กระเป๋ามาฝากดาหน่อย กรี๊ดดดดด
งั้นฝากหยิบมดมาด้วยนะ โฟร์ไม่ต้อง
งั้นหยิบ น้องจินนี่ใส่กระเป๋ามาด้วย น้องพิม เอาไว้อีกข้าง
กรี๊ดดดดด เย่ แอบอ้างอยู่เป็นขอบเขตหน่อย +

กำลังโหลดข้อมูล .....

ฝากหยิบ Server แรม 8 กิ๊กมาด้วยนะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
ส่ง จมล. ไม่ได้ค่ะ แจ้งว่าไม่พบผู้ใช้ ชื่อ ............ ค่ะ  หมีโหดดดด
อรอยากให้ปุ่มคุ้ยลึกกลับคืนมาค่ะ  หมีโหดดดด

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หน้า: 1 ... 12 13 14 15 16 17 18 [19] 20 21 22 23