หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งอัพเกรดฟอรั่ม  (อ่าน 95442 ครั้ง)

เมื่อกี้ล่มใช่ไหมคะ

there are no regrets in life, just lessons . .

ไม่เจอคำนี้ซะนาน คิดถึงจัง กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นึกว่าเป็นที่เน็ทดา  หมีโหดดดด
ดูไฮโซขึ้นเยอะเลยแฮะ  กรี๊ดดดดด

หน้ามึน
ดูเท่ขึ้นเยอะเลย  แปลกตาไปอีกแบบ  ปลื้ม

ไม่มีรักใดๆ ที่เป็นไปไม่ได้~*
สวย  เกย์ออก

เว็บดูโตขึ้นเยอะเลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

ฮิ้วววววววววววววววววววววววววววววว
เมื่อวานล๊อคอินไม่ได้ งอนแล้ว  ชิ

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
ระยะนี่มันห่างกว่าของเดิมนะ
แอบอ้าง

และสีตอนแอบอ้้างมันเข้มกว่าเมื่อวานด้วยนะ (อิอิ)
อีโมเรียง2แถวแบบสั้นแล้วไม่ยาวเหมือนตอนอัพเกรดใหม่ๆ
- ระยะเพิ่มขึ้นจริงครับ เวลาพิมพ์ เวลาอ่าน จะได้ดูมีที่หายใจหน่อย ของเก่ามันเบียดไป
- สีแอบอ้างเข้มเท่าเดิมครับ อย่ามามั่ว ฮี่...
- อีโมเพิ่งได้เรียงสองแถวตะกี้นี้เอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว สงสัยที่แอบอ้างดูแปลกคงเป้นเพราะจอใหม่  กร๊าก

เลิกใช้ไออีเหอะครับ เจ๋ง
มันคงเจอเครื่องหมาย ? หลังชื่อกระจู๋ที่ Error แล้วเรนเดอร์หน้าเว็บเจ๊ง
เออแฮะ ตั้งค่าให้ไออีเห็นบอร์ดแบบห่วยสุดๆ ดีกว่า (เพื่ออะไรวะ)

บังเอิญ เว็บที่ทำหลายตัวมันไม่สนับสนุนหมาย่างน่ะ ก็เลยติดใช้ IE
ขอเส้นขอบช่องแอบอ้างหน่อยนึงสิ เกย์ออก
เข้มกว่าสีช่องนั่นซัก 2%ก็ได้ กรี๊ดดดดด

กำลังโหลดข้อมูล .....
คือว่า...ผมเข้ามาทุกรอบมันก็หาว่าพาสผิดทุกรอบ ต้องใส่รอบสองครับ เหมือนแม็กครับ หมีโหดดดด

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เวลาได้รับจมล. มันจะไม่มีหน้าต่างเด้งมาบอกแล้วเหรอครับ งง

งบน้อย
เด้งนะ  ฮิ้ววว
หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18] 19 20 21 22 23