หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งอัพเกรดฟอรั่ม  (อ่าน 95433 ครั้ง)
นี่ตั้งใจเหรอ  งง

ลอง reload ดูครับ

Today you , Tomorrow me.
รีแล้ว ยิ้มน่ารัก

เป็นเหมือนเดิม
ใช้อะไรเหรอครับ เพราะป้าเป็นอยู่คนเดียวนะ  หมีโหดดดด

อ้อ ie มันคงเป็นช่วงตัดคำ ของเก่าก็เป็น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ส.ค. 2007, 10:46 น. โดย นายโอ้เอ้ » บันทึกการเข้า

หายแล้ว  หมีโหดดดด
ที่หิ้ง เปิดโหวตได้ เหวอ

กดเข้าไปแล้วมันไม่มีห้ามอะไรเลย แต่ไม่กล้าตั้งกระจู๋จริงๆ ลองดูนะกันนะครับ
แถบเทาๆข้างๆนี่          ---------------------------------------------------------------------------------------------->
เอาไว้ทำอะไรเหรอครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 งง

ที่หิ้ง เปิดโหวตได้ เหวอ

กดเข้าไปแล้วมันไม่มีห้ามอะไรเลย แต่ไม่กล้าตั้งกระจู๋จริงๆ ลองดูนะกันนะครับ

ตั้งไปก็โดนย้ายอยู่ดี (อิอิ)

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
อันนี้น่ะครับ
หรือว่าเป็นเครื่องผมคนเดียว

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
มาจากไหนล่ะนั่น  ง่ะ

ผมไม่เห็นนะครับ

สะกอบาร์ของแมคเหรอครับ งง
(ผมใช้คามิโยไม่เห็นเห็นเลย งั้นช่างมันเห๊อะ กร๊าก)

รีแล้ว ยิ้มน่ารัก

เป็นเหมือนเดิม

เลิกใช้ไออีเหอะครับ เจ๋ง
มันคงเจอเครื่องหมาย ? หลังชื่อกระจู๋ที่ Error แล้วเรนเดอร์หน้าเว็บเจ๊ง
เออแฮะ ตั้งค่าให้ไออีเห็นบอร์ดแบบห่วยสุดๆ ดีกว่า (เพื่ออะไรวะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ฝังสคริปต์พังไออีเลยพี่แอน  เจ๋ง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่ได้เข้ามานาน งงเลยค่ะ

สงสัยต้องทำความคุ้นเคยอีกซักพักแฮะ
เมื่อกี้เข้าไม่ได้ไปแป๊บนึงปะคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...

เมื่อกี้ล่มใช่ไหมคะ

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18 19 20 21 22 23