หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23

ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งอัพเกรดฟอรั่ม  (อ่าน 95429 ครั้ง)
มันเป็นแค่เตือนให้ ลองเปลี่ยนพาสเวิร์ดดูไม่ใช่เหรอคะ งง

ไม่เกะกะนะครับ เอาไว้เปลี่ยนรูปตามเทศกาลก็น่าจะฮาดี
เปลี่ยนตามเทศกาลก็เท่ดีนะ
 หรือไม่ก็เป็นรูปคนตั้งกระจู๋ไง กร๊าก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~
เสียใจ เอาออกไปแล้ว ไอ้มืดหมี

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว  โวย
ถ้าไม่บอกไม่รู้เลยนะครับว่าหายไปแล้ว  ง่ะ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สะอาดขึ้นไหมครับ ยิ้มน่ารัก

เจอตรงไหนรกอีกบอกเลย ตูไม่ชอบรกๆ โหลดหนักๆ น่ะ
(ยกเว้นโฆษณาครับ ง่ะ)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แค่นี้ก็ สวยกว่าเดิมแล้วครับ  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เทมเพลตใหม่ซ่อนโฆษณาได้ด้วย (อิอิ)
ผมมีปัญหามันไม่เต็มหน้าจออ่ะ  ง่ะ ใช้ยากเลย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แถมสีของโลโก้กับสีพื้นหลังดันไม่เหมือนกันด้วยสิครับ เอือม

มันเป็นแค่เตือนให้ ลองเปลี่ยนพาสเวิร์ดดูไม่ใช่เหรอคะ งง

ให้เปลี่ยนพาสตอนลองในไออีที่โรงเรียนเป็นค่ะ (เหมือนตอนนั้นหมาจะไม่เป็นนะ)
พอกลับมาถึงบ้าน ล็อกอินหมาอีกที แจ้งพาสผิด ฮิ้ววว

ง่ะ เพิ่งเข้ามา ตกใจนิดๆ นึกว่าเครื่องเพี้ยน

แถมสีของโลโก้กับสีพื้นหลังดันไม่เหมือนกันด้วยสิครับ เอือม
ทำไมดาเห็นเหมือนอะ พี่แอนแก้แล้วเหรอ
หรือว่าจอดาไม่ดีเอง
ทำไมดาเห็นเหมือนอะ พี่แอนแก้แล้วเหรอ
หรือว่าจอดาไม่ดีเอง

เข้าใจว่าหมายถึงในหน้าจอของหมอนะครับ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เออ
เดือนก็ต้องล็อกอินสองครั้งเหมือนกันล่ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
นี่ตั้งใจเหรอ  งง

ดาวหมด!
เมื่อเห็นเป็นเช่นนี้แล้ว เจ้าก็จงรีบกลับไปทำงานทำการเพื่อพัฒนาชาติบ้านเมืองต่อไปเถิด
ด้วยความปรารถนาดีจากฟ๐นต์.คอม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 ... 9 10 11 12 13 14 15 [16] 17 18 19 20 21 22 23