หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: f0nt ตัวเล็ก  (อ่าน 13348 ครั้ง)
คือพอติดตั่ง f0nt เสร็จแล้วเอามาใช่แล้วมันตัวเล็กมากๆ จนอ่านไม่ออก พอทำเป็นตัวใหญ่มันก็ใหญ่เกินทำไงดีวะ
เวลาจะถามคนอื่นเค้าถามกันแบบนี้เหรอคะ? ฮิ้ววว

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
คือพอติดตั่ง f0nt เสร็จแล้วเอามาใช่แล้วมันตัวเล็กมากๆ จนอ่านไม่ออก พอทำเป็นตัวใหญ่มันก็ใหญ่เกินทำไงดีวะ

ตรงดีนะครับ... กร๊าก

ถ้ามันตัวเล็กก็เพิ่ม size ถ้ามันใหญ่เกินก็ลด size มันสิครับ ว่าแต่ใช้กับโปรแกรมอะไรล่ะ จะได้บอกถูก

where there's a will there's a way
กูไม่บอกว่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
สำหรับคนที่ไม่ใช่คนไทยเชิญออกครับ  ผมแค่ลองใจว่าพวกคนเป็นคนยังไง ทีนี้เราก็รู้แล้ว

ทีนี้เราก็รู้แล้ว เผยภาพแท้กันออกมาเติมที่

เลยนะครับ โปรที่ใช่คือ MSN ครับ  ผมปรับแล้วครับ size อะ พอปรับใหญ่ มันใหญ่แค่ช่องกับตัว

อังษรอื่นๆ f0nt ก็ยังเท่าเดิม  คนเป็นงี้นีเอง

กร๊าก เยี่ยมมาก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ถ้าคุณไม่ปรับปรุงวิธีการพูดการถามของคุณ ใครเค้าจะอยากมาตอบคะ..?
สำรวจตัวเองให้ดีก่อนว่าทำอะไรผิดไปหรือเปล่า คนอื่นถึงได้ทำกิริยาไม่ดีกับคุณ

มีคนเตือนก็แล้ว คุณก็ยังไม่รู้ตัว .. แถมยังมาว่าเค้ากลับอีก
หน้าด้านหน้าทนจริงๆค่ะ  ฮิ้ววว

/พี่แอนตัดหน้า  โวย

there are no regrets in life, just lessons . .
ลาก่อนครับ เจ๋ง

(นานๆ ทีได้ใช้กฎอัยการศึกที)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2007, 19:10 น. โดย iannnnn » บันทึกการเข้า

เด็ก ม. 1/5 โพธิสารพิทยากร
โพสถามในที่สาธารณะ ด้วยหางเสียง วะ?

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แถมใช้ชื่อปลอมว่าคุณพิศสมัยอีกนะ คริคริ

ยังงงกับคนที่ไม่ใช่คนไทยเชิญออกครับ  ง่ะ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เจ๋งว่ะ กร๊าก
แอร๊ย เกรียนบุก  เกรียนขึ้นบก  ฮี่ๆ ฮี่ๆ

คนไทยไม่จำเป็นต้องหยาบนะครับ

เด็ก ม. 1/5 โพธิสารพิทยากร
โพสถามในที่สาธารณะ ด้วยหางเสียง วะ?

รู้จากตรงไหน งง

หาอีแมวจากกูเกิ้ลครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
หน้า: [1] 2