หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอนต์ "ผีเสื้อ"  (อ่าน 14556 ครั้ง)
ตัวที่สองครับผม ฟอนต์ตัวนี้ชื่อ "ผีเสื้อ" (Peesuer) นะครับ
ฉลองวันแม่ด้วยการนั่งปั่นฟอนต์ (ที่จริงก็ทำมาเป็นอาทิตย์แล้วล่ะ แต่มาเสร็จเอาวันแม่พอดี)
ที่มาที่ไปเอาไว้เกริ่นตอนปล่อยละกันนะครับ ตอนนี้ง่วงมากแล้ว ขอนอนก่อนละกัน.. (เหงื่อแตกพลั่ก)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2007, 03:21 น. โดย candit39 » บันทึกการเข้า

หลับฝันดีนะครับ เกย์ออก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หลับฝันดีนะครับ เกย์ออก

จะสว่างแล้ว..หลับได้แล้วคับคุณแอนนนนน (อิอิ)

โอ้ว พิ่งเห็นพรีวิว
น่ารักดีครับ ย้วยๆ มนๆ ดี
จะปล่อยเมื่อไหร่ก็ว่ามาเลยนะครับ ช่วงนี้ยังไม่มีใครทำตัวใหม่ๆ ออกมาเลย
เสร็จแล้วหลังจากนั้น 7 วันผมขอจองคิวต่อเลยละกัน จะได้ปล่อยมั่งสักตัว ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ฟอนต์ เวลาเอามาใช้ดูเป็นดอกไม้ๆ ดีนะครับ สวยดี  (อิอิ) เจ๋ง

นึกออกแล้วว่าเหมือนอะไร คล้ายๆ กับตัวเขียน คำเมืองของคนทางเหนืออะไรซักอย่างเลยครับ จริงๆนะ

ชอบบบบบบบบมากกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยฟอนต์นี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 ส.ค. 2007, 03:39 น. โดย เบลคุง » บันทึกการเข้า

โอ้ว พิ่งเห็นพรีวิว
น่ารักดีครับ ย้วยๆ มนๆ ดี
จะปล่อยเมื่อไหร่ก็ว่ามาเลยนะครับ ช่วงนี้ยังไม่มีใครทำตัวใหม่ๆ ออกมาเลย
เสร็จแล้วหลังจากนั้น 7 วันผมขอจองคิวต่อเลยละกัน จะได้ปล่อยมั่งสักตัว ยิ้มน่ารัก

ตอนแรกไม่กล้าปล่อยเพราะแกรงใจคุณแอนอ่ะครับเห็นว่าจะปล่อยฟอนต์ช่วงนี้ก็เลยดู ๆ วันไปก่อน
ตอนนี้คุณแอนให้ปล่อยได้ งั้นผมขอไปจองคิวก่อนนะครับ...งั้นขอเป็น 15 สิงหา 2550 นะครับ.

ปล. คุณแอนนนนนครับเมื่อไหร่ผมจะมีห้องส่วนตัวแบบชาวบ้านมั่งคับ...ฝากด้วยนะครับ  (อิอิ)

ฟอนต์ เวลาเอามาใช้ดูเป็นดอกไม้ๆ ดีนะครับ สวยดี  (อิอิ) เจ๋ง

นึกออกแล้วว่าเหมือนอะไร คล้ายๆ กับตัวเขียน คำเมืองของคนทางเหนืออะไรซักอย่างเลยครับ จริงๆนะ

ชอบบบบบบบบมากกกกกกกกกกกกกกกกกก เลยฟอนต์นี้

ขอบคุณครับ เบลคุง
ตอนแรกก็ทำออกมาโดยไม่ได้คิดอะไรหรอกครับ
เพราะจะยึด concept ให้มันดูคล้ายพวกผีเสื้อ,ดอกไม้ อะไรประมาณนี้
แต่ทำออกมาแล้วนำมาพิมพ์รวมกันเป็นคำเป็นประโยค
ดูแล้วคล้าย ๆ ตัวเขียน คำเมืองของคนทางเหนือ อย่างที่คุณ เบลคุง ว่านั่นแหละ....

เรื่องห้องเดี๋ยวผมจัดให้ครับ
ติดแอร์ให้เรียบร้อยเลยเอ้า
(ขอสโลแกน + ชื่อห้อง + ไอคอน 31x31.gif มาอีกทีครับ)

เรื่องห้องเดี๋ยวผมจัดให้ครับ
ติดแอร์ให้เรียบร้อยเลยเอ้า
(ขอสโลแกน + ชื่อห้อง + ไอคอน 31x31.gif มาอีกทีครับ)

จัดไป..
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตัวนี้ท่าจะรุ่ง (แจ๋ว แจ๋ว)

งบน้อย
เห็นฟอนต์นี้ นึกถึง ผีเสื้อ ในรายการสาระแน เลย

สวยดี

เออ ใช่ ผีเสื้อตัวนั้นเอง กรี๊ดดดดด
นึกตั้งนานว่าคุ้นๆ เหมือนผ่านตาที่ไหน

มาแล้วคับตามสัญญา "ฟอนต์ผีเสื้อ (can_Peesuer)"ฝากด้วยนะครับคุณแอนนนนน ว่างเว้นจากภาระกิจแล้ว
ช่วยเอาไปยัดไว้หน้าดาวน์โหลดให้ด้วยนะครับ
ขอบคุณล่วงหน้าอีกครั้งครับ...

จ้ะ

ป.ล.เข้าไปดูเว็บ www.rrukkha.com แล้ว มีการเผยผิวด้วยนะ คริคริ

จ้ะ

ป.ล.เข้าไปดูเว็บ www.rrukkha.com แล้ว มีการเผยผิวด้วยนะ คริคริ

ขอบคุณจ้าที่แวะเข้าไปเยี่ยมชมกัน
ปล.ช่วงนี้เข้าเว็บ ฟ0อนต์ บ่อยเหลือเกินจนไม่มีเวลาอัปเว็บตัวเอง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

หน้า: [1] 2