หน้า: 1 2 3 [4] 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD อาฟ่ง69  (อ่าน 21872 ครั้ง)
สสวก จ้ะพี่เอก
มีความสุขมากๆ
ขอให้ชีวิตเจอแต่ของตูมๆ  ไหว้

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
มีอยู่กับตัวแล้วยังจะอยากได้อะไรอีก เนอะที่รัก  เกย์ออก

อันโตนิโอกะเมโระ ~~

โห

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถูกต้องจ้ะ ที่รัก เกย์ออก

ขอบคุณทุกคนนะฮับ    เกย์เม้ม

"รักอดทนนาน กระทำคุณให้ รักไม่อิจฉา ไม่อวดตัว ไม่หยิ่งผยอง... "
                                                            - โครินทร์1 13:7
สสวกค่าพี่เอก  ลันล้า

หน้ามึน
HBD ครับ

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
สุขสันต์วันเกิดครับ เอก
มีความสุขมากๆ ครับ
HBD นะครับ กรี๊ดดดดด

สวัสดีปีใหม่จ่ะ  ยิ้มน่ารัก

อุ๊ย ผิดวัน  หมีโหดดดด
สุขสันต์วันเกิดเน้อ มีความสุขมาก ๆ
สมหวังดั่งปรารถนา ในทุกสิ่งทุกอัน ทุกอย่าง
แล้ว ก็ พระเจ้าอำนวยพรจ่ะ  ยิ้มน่ารัก
สสวก. เหมือนทุกคนข้างบนครับ กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะแจ๊ะห์   กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก ค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะ  ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ มีความสุขมากๆนะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
เหมือนแตนนะจ๊ะ ยิ้มน่ารัก

อาฟ่ง   กรี๊ดดดดด

HBD นะแก เพิ่งรู้ว่าวันเกิดแกนะเนี่ย  มีความสุขจ่ะ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หน้า: 1 2 3 [4] 5